• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giúp mình mua em meo nhu trong ảnh này với(Có ảnh đẹp)

thienchip86

YTC Developer
Mình cần mua một em mèo đực Ba tư,Lông xù ,mặt tịt,như trong ảnh dưới đây,ai có PM cho mình cai nhé,cho xin luôn cái giá nhé! gửi ảnh của em bé qua mail: hoangthanthien79@gmail.com Xin chân thành cam ơn!

binbon

♛ Dog & Cat ♛
hình trên là bé lolo của bạn meonho124 . Bé càng nhìn càng đáng yêu à, cái mũi ghét ghê :lac_dau:
Up..chúc chủ top mau tìm được bé cưng nhé :)

thienchip86

YTC Developer
cảm ơn bạn mình biết vậy.nhưng ý mình là muốn mua mèo giống vậy từ nhiều nguồn khác,còn nhà nào thì cũng chỉ có từng lứa thôi.mình chưa kịp mua người khác đã mua mất rồi còn đâu mà mua..hihi,cảm ơn bạn đã ghé qua!

chibi_bipi

YTC Developer
mình chỉ có mèo cái thôi, mặt tịt . bạn mua không? 3,5tr. Nếu ok thì inbox mình nhé

thienchip86

YTC Developer
yeu qua co said:
Nha minh co mot be 34 duc giong het be thu ba trong anh, be dc 15 ngay roi. Ban co the den nha minh xem cung dc.
bạnncho mình địa chỉ và số điện thoại để mình qua xem.hoạc bạn gửi ảnh của bé vào mail.: hoangthanthien79@gmail.com ,cho mình cả giá dổ nữa nhé để minh cân nhắc đặt gạch trước.thanks

hathu08

YTC Developer
jin_meo said:
Ảnh thứ 2 là persian chinchilla ở VN không có nhiều bé như vậy đâu. Giá tầm trên dướ́i 20tr nhé.
hình như nhà sherryl đang có đấy :)

Mình không đam mê 34 lắm nên không hiểu, nhưng nếu thích mèo đẹp, gãy chuẩn thì cứ CFA mà mua, gợi ý cho bạn nhà Sherryl hoặc nhà anh Cương chẳng hạn

be bong

Tiểu miêu
Nhà m có 1 bé 34 nhập ngoại đảm bảo mắt mũi ngang nhau mắt to cìn đẹp hơn bé kia nhưng bé ddag bị vón lông Tối mai m sẽ đăng bán b ưng m sẽ gửi ảnh cho b nhé