• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

gần tết thanh lí hết cún Nhật,Nhật lai Bắc Kinh với giá cực rẻ nè

phieuducongtu

CHUYÊN GIA PHÁ GIÁ CHÓ
Đã theo 1 anh ở q9,thấy chó thích quá đưa tiền rồi lên xe phóng luôn.Làm mình chưa dặn dò dc gì cả.... :ngoi_xom: .cầu chúc cho pé luôn mạnh khỏe và thích nghi dc với chủ mới...Luôn dc chủ yêu thương :gongxi-1:Đã theo 1 anh ở q9,thấy chó thích quá đưa tiền rồi lên xe phóng luôn.Làm mình chưa dặn dò dc gì cả.... :ngoi_xom: .cầu chúc cho pé luôn mạnh khỏe và thích nghi dc với chủ mới...Luôn dc chủ yêu thương :gongxi-1:

Le Quy Khoa

Đã theo 1 anh ở q9,thấy chó thích quá đưa tiền rồi lên xe phóng luôn.Làm mình chưa dặn dò dc gì cả.... .cầu chúc cho pé luôn mạnh khỏe và thích nghi dc với chủ mới...Luôn dc chủ yêu thương

hihihi...thanh that xinloi ban, do thich voi chu cho qua nen chua kip noi chuyen voi ban nhiu dc. pe rat ngoan va hien, ve nha chay choi vui ve lam. an xong no lan ra ngu lun, toi ko keu 1 tieng nua. Minh rat thich. (do post bai = dt nen ko viet dau dc, mong admind bo qua chominh nha)

phieuducongtu

CHUYÊN GIA PHÁ GIÁ CHÓ
Le Quy Khoa said:
hihihi...thanh that xinloi ban, do thich voi chu cho qua nen chua kip noi chuyen voi ban nhiu dc. pe rat ngoan va hien, ve nha chay choi vui ve lam. an xong no lan ra ngu lun, toi ko keu 1 tieng nua. Minh rat thich. (do post bai = dt nen ko viet dau dc, mong admind bo qua chominh nha)
luôn yêu thương bé bạn nhé........