• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

FIX GIÁ EM GẤU '' MÈO 34 MẶT TỊT "

phuong01991

YTC Developer
mình mở topic để tìm chủ cho em mèo ba tư đực mặt tịt zí nhà mình......cháu rất ngoan và háu ăn... là mèo ba tư thuần chủng màu hima...cháu có đôi mắt xanh biếc và bộ lông dày 2 lớp.....ở nhà mẹ gọi cháu là : " Gấu ''..vì cháu đáng yêu như một chú gấu con vậy....hàng ngày cháu ăn dc cơm vs thịt gà, cá, hạt , xúc xích...........khuyến khích các b đến tận nhà xem mèo nhé...ĐIẠ CHỈ : SỐ 2/21 NGÕ HÀNG GÀ, NGUYỄN ĐỨC CẢNH, HẢI PHÒNG.......DT: 01643712825..mình chú thích là em Gấu đã triệt sản r nhé....giá 4 tr..đây là giá t đã fix kịch r vì có quá nhiều b gọi , nên đợt này t muốn tìm chủ thực sự có thể yêu thương chăm sóc cho e GẤU gúp mình.....thanks các b.

_
ĐÂY LÀ CLIP LINK YOUTUBE :
http://www.youtube.com/watch?v=cP7SzaZgq8Y&feature=youtu.be

còn đây là hình của em Gấu nhà mình...

phuong01991

YTC Developer
CÁM ƠN CÁC B ĐÃ QUAN TÂM...MẤY HÔM KO CÓ ĐT , KO CÓ MẠNG NÊN MÌNH KO OL ĐỂ TRẢ LỜI CÁC B DC..MÌNH ĐÃ BỔ SUNG THÔNG TIN , SỐ ĐIỆN THOẠI VÀ GIÁ CỦA EM GẤU R....SR CẢ NHÀ...^^

phuong01991

YTC Developer
mình đã ns rõ lý do triệt sản cho Gấu r.. đây ko phải là quyết định nhất thời mà đã dc gia đình mình xem xét rất lâu r b ak.....