• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

em ALD xinh đẹp dài cổ ngóng chủ mới

vu quoc an

Do dạo này mình học hành làm lụng bận quá,mẹ lại la và nhà thì chật nên đành phải lên mạng tìm chủ cho nàng ALD nhà mình
Đôi điều về bé: giới tính cái,ba tháng tuổi ,bé màu vằn vân áng, rất ngoan,nghịch và ham ăn,vô cùng tình cảm,giỏi nịnh,quần đồ của mình thì thôi rồi

sdt của mình là 01684438242

giá vía ,mình đón bé từ chỗ thằng bạn đã là 1 triệu 6 rồi, để em về nhà mới nhanh chóng,đỡ tội em nó, mình để giá cho các bạn thật lòng muốn đón em về là 1 triệu 4 nhé, hữu nghị lắm rồi nên mình không fix nữa nhé,các bạn tội nghiệp mình,sinh viên mà ,tặng kèm dây xích và gói hạt khô em nó cắn dở nữa

mình có một tấm hình của em nó, chụp bằng điện thoại cùi nên ko lung linh lắm,nhưng ngoài đời chân dài nhà mình nhìn xinh xắn đáng yêu hơn nhiều, các bạn ngắm tạm dung nhan em nó cho có khái niệm

cảm ơn các bạn và mong rằng sớm có bạn trúng tiếng sét ái tình với em,gọi điện trực tiếp với mình nếu muốn đến tìm hiểu em nhé,dt của mình hơi có vấn đề về việc nhận tin mà

hình của em qua face,mình ko biết tải ảnh trực tiếp kiểu nào
https://www.facebook.com/groups/721847597843337/