• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Dịch vụ chụp ảnh cưới cùng thú cưng_Nhà Miao.

miao

Miao cattery
Tớ thấy có rất nhiều bạn bán mèo nhưng không biết cách chụp ảnh(Góc chụp,màu sắc lựa chọn,thời điểm chụp,style cho cún cưng)
Điều này làm giảm giá trị của vật nuôi của bạn rất nhiều_Bạn muốn khoe nhưng ng ta chưa thấy đc độ đẹp.Bạn muốn nó bớt lem nhem dù đã tắm rửa kì cọ nhưng bức ảnh vẫn xuất hiện khiếm khuyết.Bạn muốn chó mèo cưng hay bất cứ con vật yêu nào của b đc tham gia các cuộc thi nhưng với những bức ảnh thường thì có lẽ tranh giải thật khó.
Sau khi Miao cũng như bản thân ad đăng vài bộ ảnh tạm được lên face thì có khá nhiều bạn hỏi ng chụp,giá chụp.
Vậy tớ đăng topic này nhằm hỗ trợ các bạn muốn có một bộ ảnh thật yêu của pet...Hay bộ ảnh riêng của bạn_Gia đình bạn với vật nuôi để lưu giữ kỉ niệm.
Tớ chỉ chụp ảnh cho pet_Chủ nuôi và ng:Tớ k nhận chụp ảnh cho người riêng...nên sr các bạn.
Tớ chụp ảnh có hỏi mục đích rõ ràng:Đăng bán thì tôn trọng nguyên gốc của bức ảnh_Không chỉnh sửa trừ tông màu cho sáng lên_Màu sắc tươi hơn_Cái này bản thân máy ảnh có thể làm đc_Ngoài ra có thể làm thú cưng nhìn sạch sẽ tươi tỉnh hơn.
Miao sẽ giao lại bản quyền ảnh cho bạn_Không sử dụng nếu chưa đc phép.
Dài dòng lôi thôi các bạn lại bảo lắm lời.
Tớ sẽ có các gói chụp:
Gói 1:Chụp kiểu studio 250k/bộ 10 ảnh(Bạn chụp trên 3 con cùng lúc thì là 200k/bộ 10 ảnh/pet)(Chỉ chụp riêng pet..ko kèm người)Chụp tại Gia đình Miao.

Gói 2:Chụp tự nhiên:Tức là chộp lúc bé chơi đùa_Nghịch với nhau_Tốt nhất là tại nhà các bạn để bé quen,ko bị sợ_Muốn đẹp thì nhà các bạn nên có góc cây xanh,bộ salon đẹp_Hay đơn giản chỉ cần 1 cái giỏ mây đẹp để các bé nghịch_Có gì dùng nấy.Style Miao sẽ bàn với các bạn cho các bé cởi truồng hay mặc đồ.Đồ của các bạn.
300k/bộ 10 ảnh(Chụp trên 3 nhóc thì 250k/nhóc/10 ảnh.)

Gói 3:Chụp gia đình:Tức là bộ ảnh chụp chung với bạn.
Tại nhà bạn:Gía 350k/bộ

Gói 4:Chụp ngoại cảnh_Mấy địa điểm tùy bạn chọn nhưng đừng xa quá _Có cây cối,nước....
500k/bộ.Cái này phải lên lịch trước nha.Chi phí vé vào cửa ở khu vực nào tùy bạn chọn_Thường là công viên gần nhà bạn cho ngon bổ rẻ.

Gói 5: chụp ảnh đôi cho các cặp yêu động vật 600k/bộ(cái này đá lẻ nhá.hiahia) ngoại cảnh và 400k tại nhà nhé.cCA
Nếu chụp ảnh cuới cùng pet thì sẽ vô cùng độc đáo:2tr/bộ 20 ảnh tự nhiên (Trang phục các bạn chuẩn bị và đồ các bạn chuẩn bị_Mình chỉ vác máy đi nhé)
3tr/bộ ý tưởng độc đáo_Có cốt truyện,Ngộ nghĩnh_Cái này sẽ bàn với nhau để lên ý trc khi chụp.
Cái này đang rất chi là hot chắc mọi ng cũng biết
Nói thêm một điều nữa là tớ hơi lập dị_Có thể có những ý tưởng chụp sốc đến tận óc nhưng các bạn nên nghe lời khuyên của tớ để có một bộ ảnh để đời_Đương nhiên tớ vẫn tôn trọng khách hàng nếu họ thích sự giản đơn.

Vì sao mình chọn con số 10 bức bởi vì các bé có uốn éo tạo kiểu để khoe hàng thì 10 ảnh là hết kiểu mất rồi,thêm thì ng ta cảm thấy nhàm lắm bạn ạ.
Call 0976.253.688
Bonus thêm vài tấm mình chụp:

Thanks các bạn,mọi ng call trực tiếp mình hoặc đăng kí trong page miao nhé.Mình sẽ giảm giá chụp 20% cho 10 bạn đăng ký đầu tiên.
Sau 100 bộ ảnh Miao sẽ tổ chức lượt câu like trên face_bộ ảnh nào có nhiều lượt like nhất tớ sẽ trả lại tiền chụp coi như free nhé.
https://www.facebook.com/Miao.Catery?ref=hl

kiny9x

T.Viên Năng Động
giờ mới biết miao còn có dịch vụ này, miao có chụp ảnh cưới với chó alaska chứ???

miao

Miao cattery
giờ mới biết miao còn có dịch vụ này, miao có chụp ảnh cưới với chó alaska chứ???
có b ạ.cho vui và giao lưu với mng thôi