• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Con gái ALD lai Ba tư, Nga xinh yêu mắt tròn xoe cần tìm mái ấm mới <3

SweetJuly

YTC Developer
Chào mọi người. Mình cần tìm nhà mới cho bé mèo xinh xắn này. Bé có mẹ là ALD, ba là Nga lai Ba tư. Mặt tròn mắt tròn mũm mỉm đáng yêu.
Bé sinh ngày 18/6/2013
Nay đã gần được 3 tháng tuổi rồi. Hiếu động, nhưng ngoan ngoãn, đặc biệt dễ ăn. Tính tình hòa nhã dễ thương, cũng biết nịnh nữa.
Mình mong bé sẽ tìm được chủ tốt.
Sau đây là hình con gái . Hình này chụp lúc con được gần 2 tháng.

Mắt con tròn xoe ngơ ngác.

Hình mẹ bé - ALD

Hình bố Ichi lúc nhỏ v lớn. Ba Tư lai Nga. Bố lớn mặt tròn trĩnh đẹp trai lắm

SweetJuly

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Ồ chúc mừng e nhé, mà bé Mon là bé nào c quên ùi, là bé lúc mua e hỏi ý kiến c và làm ng mẫu cat tree cho e đó hả?
Dạ đúng rồi đó chị. Hii. Mà đẻ mới được chị cả đầu đàn hồi 8h tối qua, xong Mon đuối quá ko rặn nữa. Tới sáng nay vẫn chưa thấy rặn. Bụng vẫn còn to. Chị cả mới vừa ra là kêu to, bú chụt chụt khỏe thấy cưng lắm chị. ^^

Bao Linh 85

I_Like_Pet
SweetJuly said:
Dạ đúng rồi đó chị. Hii. Mà đẻ mới được chị cả đầu đàn hồi 8h tối qua, xong Mon đuối quá ko rặn nữa. Tới sáng nay vẫn chưa thấy rặn. Bụng vẫn còn to. Chị cả mới vừa ra là kêu to, bú chụt chụt khỏe thấy cưng lắm chị. ^^
Mon có sinh thêm bé nào nữa chưa e?
Thế e cho Mon đi lấy giống hay ở nhà có mèo đực lun

SweetJuly

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Mon có sinh thêm bé nào nữa chưa e?
Thế e cho Mon đi lấy giống hay ở nhà có mèo đực lun
Hi dạ chưa nữa chị ơi. Em có gọi điện hỏi chị bác sĩ rồi. Có thể thụ thai nhiều lần nên có bé ra trước ra sau thôi, Mon vẫn khỏe mạnh chị à :p
Nhà em có mèo đực, em đón sau bé Mon 2 tháng, nhưng lần này Mon bầu là giống nhà khác đó chị. :D

SweetJuly said:
Chào mọi người. Mình cần tìm nhà mới cho bé mèo xinh xắn này. Bé có mẹ là ALD, ba là Nga lai Ba tư. Mặt tròn mắt tròn mũm mỉm đáng yêu.
Bé sinh ngày 18/6/2013
Nay đã gần được 3 tháng tuổi rồi. Hiếu động, nhưng ngoan ngoãn, đặc biệt dễ ăn. Tính tình hòa nhã dễ thương, cũng biết nịnh nữa.
Mình mong bé sẽ tìm được chủ tốt.
Sau đây là hình con gái . Hình này chụp lúc con được gần 2 tháng.

Mắt con tròn xoe ngơ ngác.

Hình mẹ bé - ALD

Hình bố Ichi lúc nhỏ v lớn. Ba Tư lai Nga. Bố lớn mặt tròn trĩnh đẹp trai lắm