• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

closedddddddddddđ

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
bạn sửa lại cái title là ukie mà,title này không hợp với nội dung. Cách nói chuyện với mem ở diễn đàn bạn nên nhẹ nhàng một chút,con gái gì mà hùng hồn vậy

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
258258 said:
bạn sửa lại cái title là ukie mà,title này không hợp với nội dung. Cách nói chuyện với mem ở diễn đàn bạn nên nhẹ nhàng một chút,con gái gì mà hùng hồn vậy
Xin lỗi theo mình phải sửa lại thế nào? Ko hơp nội dung là sao? Ai ăn nói lịch sự có văn hoá thì mình hoan nghênh, còn những cái loại vô văn hoá vào đây nói nhăng cuội chửi bậy xin lỗi mình chả việc gì phải nhẹ nhàng tử tế cả. Mình con gái nhưng ko phải loại hiền lành giả ngây ngô đê bị bắt nạt đâu b. Cảm ơn b đã góp ý nhưng mình thấy mình chả có lỗi gì mà phải sửa theo mấy đứa nói bố láo trên kia cả.

Mọi người buồn cười thật, tường nhà người ta thích ghi gì thì ghi, nội dung chính là bán mèo, vào đã không giúp thì thôi còn cmt vớ vẩn. Toàn là các anh hùng bàn phím, mở mồm ra chẳng nghĩ thiệt hại cho người khác gì cả =.=
P/s : Up cho các bé mau về nhà mới nhé !