• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Closed

Status
Không mở trả lời sau này.

P.E.T

YTC Developer
AnhzZzKiệt said:
Thức ăn mà độn bắp là k khoái rồi :)
gì mà độn bạn , bạn ghé qa nhìn kỹ chút đi bạn ơi mình sẵn sàng đổ 1 bịch ra cho bạn coi thành phần thức ăn trong đó .đừng vào topic người khác mà nói chuyện chợ búa vậy.

AnhzZzKiệt

YTC Developer
P.E.T said:
gì mà độn bạn , bạn ghé qa nhìn kỹ chút đi bạn ơi mình sẵn sàng đổ 1 bịch ra cho bạn coi thành phần thức ăn trong đó .đừng vào topic người khác mà nói chuyện chợ búa vậy.
Thế hình mẫu thức ăn bạn cái hạt gì to đùng kìa? K phải bắp thì là NGÔ chắc :)) Mình nhìn thấy sao nói dzậy chứ chợ búa gì ở đây nhỉ? Hay bạn sắp bảo cái hạt kia k phải bắp? Cần gì phải qua shop bạn cho mất công. Nhìn cái hình to ầm kia ai cũng thấy mà...

Mà bạn nói "chợ búa" thế bạn hiểu ntn là chợ búa k nhỉ? Nực cười...!!!

P.E.T

YTC Developer
1 bịch đầy đủ thì như thế, độn gì? bạn nói ngớ ngẩn gì thế

AnhzZzKiệt said:
Thế hình mẫu thức ăn bạn cái hạt gì to đùng kìa? K phải bắp thì là NGÔ chắc :)) Mình nhìn thấy sao nói dzậy chứ chợ búa gì ở đây nhỉ? Hay bạn sắp bảo cái hạt kia k phải bắp? Cần gì phải qua shop bạn cho mất công. Nhìn cái hình to ầm kia ai cũng thấy mà...

Mà bạn nói "chợ búa" thế bạn hiểu ntn là chợ búa k nhỉ? Nực cười...!!!
ủa 1 bịch bạn đếm được bao nhiêu hạt bắp mà nhiều?, thức ăn cho hamster bạn biết bao nhiêu thành phần? dành cho hamster đẻ , hamster để nuôi.Mình giao sỉ lẻ cho bao nhiêu shop chưa ai phàn nàn gì. bạn chưa có kiến thức thì đừng vào comment đá chén cơm người khác!

AnhzZzKiệt

YTC Developer
P.E.T said:

P.E.T said:

1 bịch đầy đủ thì như thế, độn gì? bạn nói ngớ ngẩn gì thế

ủa 1 bịch bạn đếm được bao nhiêu hạt bắp mà nhiều?, thức ăn cho hamster bạn biết bao nhiêu thành phần? dành cho hamster đẻ , hamster để nuôi.Mình giao sỉ lẻ cho bao nhiêu shop chưa ai phàn nàn gì. bạn chưa có kiến thức thì đừng vào comment đá chén cơm người khác!
Ha ha ha, bạn thấy 2 cmt của bạn "đốp chát" nhau k? Cmt tr thì bảo "gì mà độn, qua xem cho kỹ thành phần". Cmt sau thì đếm bn bắp? Bạn nói cứ như con nít ấy :) Thế cái câu "độn bắp" của mình là đúng hay sai nhỉ? Mình thấy có độn bắp thì bảo độn bắp. Bắp nặng ký, rẻ tiền, Hams k thích. Đó là mình thấy thế. Còn ng ta chê hay k mặc kệ. Mình tin chắc k ít ng thích cho Hams ăn bắp đâu. Cũng như ng ta k thích thức ăn trộn độn cám thóc dzậy. Thế bạn có lý giải đc tại sao đa số k thích thức ăn độn cám-thóc-bắp k? =)) Và bạn nên ăn nói cho ra ng có học nha. Mình chưa nói bạn ngu đâu mà nói mình ngớ ngẩn. Nhìn vào cmt ng ta hiểu ai "ngớ ngẩn" hay "NGU" à :D

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Mình xin close topic tại đây.
---
Có chút mùi warn a~, các bạn comment bình tĩnh dùm hen, mỗi cái chuyện ="=...
Trộn bắp ấy à, bạn @AnhzZzKiệt nếu không thích thì không cần phải vào hẳn topic buôn bán của người ta mà ném gạch nghen ;) . Kem thấy bình thường, cũng tuỳ từng người thôi, bạn có ý kiến gì hãy phản hồi lại với chủ topic, theo cái cách riêng tư và nhẹ nhàng ha (pm inbox, vừa góp ý được, vừa không ảnh hưởng đến công chuyện người khác). Dù sao vẫn là thuận mua vừa bán, các bạn nuôi thú tự do lựa chọn cơ mà, không tốt, không ngon sẽ dần dần đào thải. Chẳng ai bắt bạn mua đâu :D .-
---
Vậy nhé. Chúc các bạn vui vẻ.
Iêu

Status
Không mở trả lời sau này.