• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Closed

Taya

Member
lần này thì bạn ấy thừa nhận luôn là ald lai nga
hết yeuthucung roi lai ang viet-pet giờ lại lập nick mới
sao bạn không trung thực thừa nhận lỗi của mình và nói rõ ràng nhỉ
các bé vẫn có người muốn mua cơ mà
chính cái hành vi gian trá rồi tung hứng làm cho người khác càng nghi ngờ và không có thiện cảm với bạn
chính mình là người đưa link cảnh cáo bên topic bán mèo của bạn bên viet-pet đây
mình không bao giờ muốn mua mèo của 1 người quanh co như bạn dù mình cũng thích bé mèo cái 2 màu mắt của bạn
tiền mua mèo của bạn mình để chăm sóc cho mấy bé mèo bị bỏ rơi còn hơn

Taya

Member
bạn có thừa nhận lỗi nhưng lại quanh co
sao bạn lại phải tạo nick mới làm gì
cứ thừa nhận là mình đã sai và bây giờ là các thông tin thật
các bạn khác comment vì bức xúc với cách ăn nói của bạn chứ ai cũng yêu mèo, cũng mong các bé nhà bạn tìm được chủ tốt
topic này thì bạn đã dùng cách trình bày khác so với topic cũ chứ 1 phần mọi người com cũng vì những gì bạn đã nói trong topic cũ, nếu bạn không nhớ thì mình có thể nói lại cho bạn, chỉ 2 từ thôi : nhân quả
bạn kinh doanh thì cứ bán , ai trong đây chả bán mèo. nếu mèo bạn đẹp, giá hợp lý thì người ta vẫn mua thôi ai xấu tính cạnh tranh thì làm gì được, quyết định là ở người mua.
kinh doanh thì phải có chữ tín và chắc bạn cũng biết câu này : 1 sự bất tín, vạn sự bất tin
mình nghĩ bạn nên tạo dựng uy tín đi đã rồi hẵng lo đến việc lập nick mới vì mọi người tinh lắm, để ý kỹ 1 chút là biết liền mà

bạn này lập bn topic r. hôm kia vào thấy rõ lắm, h đóng lại lại lập @.@

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Taya said:
lần này thì bạn ấy thừa nhận luôn là ald lai nga
hết yeuthucung roi lai ang Việt pet giờ lại lập nick mới
kun.9x said:
up vừa thôi b ạ. b định cho cả cái 4rum này biết b lừa đảo như nào để ngta chửi cho mới thik à. cứ bt đi có khi ngta còn k gét
Suluvy_x9x said:
bạn này lập bn topic r. hôm kia vào thấy rõ lắm, h đóng lại lại lập @.@
ThuKhoaTamThan said:
Nếu có người đằng sau hậu thuẫn thì sao b.
Chủ topic này đã đăng kí thanh viên uy tín đấy. Mà bán mèo ntn đây
( làm bẩn cả cái tiếng )
Tiểu Miu said:
Mình cũng định vào nói yh như bạn đấy :lau_mo_hoi:
Ko phải chỉ hình mới giống ko đâu mà cả từng câu chữ cũng giống nữa cơ :go_mo:
Mời các bạn vài xem topic này
http://www.yeuthucung.com/topic/70703-thac-mac-ve-hanh-vi-mua-ban-thieu-trung-thuc-cua-2-thanh-vien-badspam-va-iloveyoudogandcat/#entry577930

Bao Linh 85

I_Like_Pet
gnud said:
Mjnh chj thay kho than may em meo. Khong bit baobgio moi dc ve nha moi +.o
Quy định dđ là viết chữ phải có dấu TV nha bạn! ^^

Mình thấy ở đây mn k ai làm tình làm tội ức hiếp hay chê bai dìm hàng j mấy e mèo cả để mà khó về nhà mới như b nói. Giờ chủ topic cg để giá 1,7tr /1be quá phải chăng cho 1 bé xù xông trắng xinh xắn như vậy rồi
Cái trọng tâm ở đây mọi ng phản ánh và bất bình là thái độ bán hàng ko trung thực của b ấy, và cho đến bgio khi đã lên topic khiếu nại giải quyết bạn này vẫn k có sự minh bạch

mình là ng ngay từ đầu phát hiện ra cùng mn lên tiếng thì mấy bé mèo con này mới đc sống đúng với chủng loại nguồn gốc của các bé đấy! Chủ topic có gan làm thì có gan hứng chịu hậu quả thôi!

Và qua đó, sẽ là hồi chuông cảnh báo cho những bạn sau này có ý đồ k trung thực khi mua bán, treo đầu dê bán thịt chó, cứ phải nói lai 34 để gả đc giá cao hơn, bán giá cao thì ng mua mới là chủ tốt =.=
Và nếu cứ như thế, k ai lên tiếng gay gắt về vấn đề này,hậu quả về sau sẽ rất khó lường, các mem mới lơ ngơ lớ ngớ chưa rành về mèo, ngay từ đầu lại bị nói sai, hiểu sai về ngưồn gốc chủng loại mèo thì sẽ gây cách nhìn lệch lạc, mù mờ kiến thức về mèo, giá trị về mèo bị đảo lộn xà ngầu hết!

Tất cả mọi ng đang làm là chỉ trích hành động của chủ topic thôi, tât cả cũng chỉ vì quyền lợi ng mua hàng!
còn ai muốn mua mèo thì cứ mua, các bé bgio đc sống đúng chủng loại mình rồi đó là ALD lai NGA cùng cái giá rất phù hợp

ThuKhoaTamThan

YTC Developer
Đấy là ở HCM thôi c ạ. E sợ sau scangdanl này đàn mèo con khó mà vượt qua 1tr2.
Bao Linh 85 said:
Quy định dđ là viết chữ phải có dấu TV nha bạn! ^^

Mình thấy ở đây mn k ai làm tình làm tội ức hiếp hay chê bai dìm hàng j mấy e mèo cả để mà khó về nhà mới như b nói. Giờ chủ topic cg để giá 1,7tr /1be quá phải chăng cho 1 bé xù xông trắng xinh xắn như vậy rồi
Cái trọng tâm ở đây mọi ng phản ánh và bất bình là thái độ bán hàng ko trung thực của b ấy, và cho đến bgio khi đã lên topic khiếu nại giải quyết bạn này vẫn k có sự minh bạch

mình là ng ngay từ đầu phát hiện ra cùng mn lên tiếng thì mấy bé mèo con này mới đc sống đúng với chủng loại nguồn gốc của các bé đấy! Chủ topic có gan làm thì có gan hứng chịu hậu quả thôi!

Và qua đó, sẽ là hồi chuông cảnh báo cho những bạn sau này có ý đồ k trung thực khi mua bán, treo đầu dê bán thịt chó, cứ phải nói lai 34 để gả đc giá cao hơn, bán giá cao thì ng mua mới là chủ tốt =.=
Và nếu cứ như thế, k ai lên tiếng gay gắt về vấn đề này,hậu quả về sau sẽ rất khó lường, các mem mới lơ ngơ lớ ngớ chưa rành về mèo, ngay từ đầu lại bị nói sai, hiểu sai về ngưồn gốc chủng loại mèo thì sẽ gây cách nhìn lệch lạc, mù mờ kiến thức về mèo, giá trị về mèo bị đảo lộn xà ngầu hết!

Tất cả mọi ng đang làm là chỉ trích hành động của chủ topic thôi, tât cả cũng chỉ vì quyền lợi ng mua hàng!
còn ai muốn mua mèo thì cứ mua, các bé bgio đc sống đúng chủng loại mình rồi đó là ALD lai NGA cùng cái giá rất phù hợp

Kindaichi

Banned
Đừng Mắc lừa bạn ấy các bạn ơi- bạn ấy cố tình im im mặc kệ các bạn muốn nói gì thì nói để các bạn vào xem coment bình luận vô tình tăng lượt view với up cho bạn ấy đấy

kun.9x

YTC Developer
Kindaichi said:
Đừng Mắc lừa bạn ấy các bạn ơi- bạn ấy cố tình im im mặc kệ các bạn muốn nói gì thì nói để các bạn vào xem coment bình luận vô tình tăng lượt view với up cho bạn ấy đấy
ksao đâu bạn. tăng lượt view thỳ mọi ng` vào thấy phản ánh vậy cũng k dễ bị gạt đâu mà. ngta mua 1 bé mèo cũng phải tiền triệu thỳ chắc cũng phải xem xét kĩ chứ k xuề xòa như bạn chủ topic này đc đâu

allforlove168

Active Member
ThuKhoaTamThan said:
Đấy là ở HCM thôi c ạ. E sợ sau scangdanl này đàn mèo con khó mà vượt qua 1tr2.
Mình cũng nghĩ vậy. Mà mình thực ra cũng chưa tin con xám kia là bố thật. Vì sau vụ lùm xùm topic đầu bạn ý mới chụp thêm. có thể là kiếm ở đâu đó 1 con mèo để chụp và biết đâu nó là 1 con mèo cái :co_y_tuong_xau:

kun.9x said:
ksao đâu bạn. tăng lượt view thỳ mọi ng` vào thấy phản ánh vậy cũng k dễ bị gạt đâu mà. ngta mua 1 bé mèo cũng phải tiền triệu thỳ chắc cũng phải xem xét kĩ chứ k xuề xòa như bạn chủ topic này đc đâu
Chuẩn nè :Onion35:

Tieu Miu

Hari Purey Cattery
Mình chỉ thấy bạn chủ thread mặt dày thôi. Ng` ta vào phản ánh 1 câu trlời cũng ko có. Cứ bơ bơ kiủ như chả phải việc của mình ấy ==". Vs cả đàn này cũng đc đăng tháng 9/2012 vs con mẹ, con con và những hình ảnh yh chang đợt này. Tên mèo con cũng trùng khớp nữa ==".

iloveyoudogandcat

Thành Viên Tích Cực Có Uy Tín
chỉ còn lại 3 em thôi nhé các bạn ơi- em mít đã có 1 bạn nữ xinh xắn qua đặt gạch trc hẹn vài hôm nữa qua lấy mèo rồi.

upppp cho các bé buổi tối mát trời- ko mưa,hơi se se lạnh,đêm nay chắc là ngủ đã lắm đây..........mai là ngày nghỉ ,chúc các bạn 1 tuần làm việc hiệu qủa .