• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

closed

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Hê hê chị Dương vui tính ghê.....

ha ha..thì thế thật mà ,tiêu chuẩn là phải CAO ,TO ,ĐEN và KHÔNG ĐƯỢC HÔI ..............em kén rể có thể hông ? Hams béo,khỏe nhưng mà hôi là hông được ồi....he he..........em em hải phòng mình có ai có con zai như thế thì bảo chị nhơ,thanks em!

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Chúc bé cocker nhà bạn sớm tìm được em đực để giao phối nhé , chó xinh lắm

hì hì..cảm ơn bạn nha,mình cũng sợ ZUMI nhà mình bị ế nên phải đăng kén rể sớm ấy,chứ em nó cũng phải gần 1 tháng nữa mới đi làm dâu được ...hì

Biujino

YTC Developer
cocker giỏi lắm cũng 18kg thôi chứ nhỉ. up lên bé gái sớm tìm đc chồng nào. em cũng phải cố gắng cho xuka nhà e nặng cân như bé nhà bác chủ thớt mới đc :>

Mylovelybell

Thành viên uy tín
cocker giỏi lắm cũng 18kg thôi chứ nhỉ. up lên bé gái sớm tìm đc chồng nào. em cũng phải cố gắng cho xuka nhà e nặng cân như bé nhà bác chủ thớt mới đc :>

ôi em ơi! 25kg thật á,con bé ZUMI nhà chị đứng vơi thằng cu kia,bé bằng 1/2 nó ,nhìn thấy đúng chó nhà mình bị lai,mai chị chụp trộm thằng kia rồi post cho em xem,dã man cực..he he...mà chủ nó đòi 4tr mới bán...ức chế thôi rồi..... :lac_dau:

Biujino

YTC Developer
ôi em ơi! 25kg thật á,con bé ZUMI nhà chị đứng vơi thằng cu kia,bé bằng 1/2 nó ,nhìn thấy đúng chó nhà mình bị lai,mai chị chụp trộm thằng kia rồi post cho em xem,dã man cực..he he...mà chủ nó đòi 4tr mới bán...ức chế thôi rồi..... :lac_dau:

cocker mà 25kg e nghĩ chắc bị thiến hoặc lai mới nặng ký thế @@ xuka nhà e vỗ béo hết cỡ 6 tháng mới có 10kg :((

Mylovelybell

Thành viên uy tín
cocker mà 25kg e nghĩ chắc bị thiến hoặc lai mới nặng ký thế @@ xuka nhà e vỗ béo hết cỡ 6 tháng mới có 10kg :((

thế á....xuka có khi hơi còi rùi...ZUMI nhà chị k vỗ béo mà đã 13 kg rồi...hum trước chị cũng định mua 1 thằng coker vàng rồi , nhìn chuẩn khỏi chỉnh.Mà cho lên cân cũng 25kg,thế mới tự nhủ : ZUMI nhà mềnh bị lai...huhu...đau đớn ........ :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Biujino

YTC Developer
thế á....xuka có khi hơi còi rùi...ZUMI nhà chị k vỗ béo mà đã 13 kg rồi...hum trước chị cũng định mua 1 thằng coker vàng rồi , nhìn chuẩn khỏi chỉnh.Mà cho lên cân cũng 25kg,thế mới tự nhủ : ZUMI nhà mềnh bị lai...huhu...đau đớn ........ :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

e nghĩ chắc có là cái nên nó thấp bé nhẹ cân hơn đực. nhìn nó từ đằng sau lúc nó ngồi chả thấy chân đâu... tròn ủm luôn :|

luongchienhd

mình có 1 em đủ tiêu chuẩn nhưng em nó màu nâu đậm. rất đẹp zai ^^ mình ở chí linh hải dương :D