• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Closed

mrhenry85

Active Member
Bạn chủ động tìm thử trong forum hoặc mấy trang rao lớn như chợ tốt xem, mình thấy trên đó bán cũng nhìu lắm

hoalinh

YTC Developer
đừng nói vs e là bác tìm mèo 34 thì gõ luôn số 34 vào nhé =.= e tìm trên chợ tốt ra đầy đây này, làm j mà ko có
Tìm rồi mà , rất nhiều nhưng toàn mèo lai , cũng như trong này nhiều người bán mèo 34 , nhưng đi vào lại đi ra thôi .... phần lớn la mèo 34 hoặc 34 mặt gẫy .Mình hơi khó tính khi tìm mèo 34 mặt tịt mắt mũi thẳng hàng và có bộ lông mầu xám xanh , còn mầu khác không thích bởi vì đã từng sở hữu những con như mầu vàng , mầu kem ( phấn hồng ) , mầu trắng .Trong forum có bạn trâm nguyễn bán mèo 34 lông xám xanh đúng mầu mình cần tìm nhưng con đực mũi ko tịt lắm

Last edited:

hoalinh

YTC Developer

Nó phải đẹp như thế này , nhưng nó của năm 2013 .Nó đẹp như thế ai cũng muốn sở hữu hết. Mẹ nó 34 mầu trắng , bố nó là con 34 exoctic tên là bốp của chú Ly ở Hàn Thuyen

Last edited:

nguyenle

Member
Giá trị mỗi con mèo khác nhau, có những bạn thích mèo đẹp nhưng giá thật mềm, làm gì được như vậy. Từ theo bé mèo mà bản than minh nhìn nó có thích nó hay không

mrhenry85

Active Member
Tìm rồi mà , rất nhiều nhưng toàn mèo lai , cũng như trong này nhiều người bán mèo 34 , nhưng đi vào lại đi ra thôi .... phần lớn la mèo 34 hoặc 34 mặt gẫy .Mình hơi khó tính khi tìm mèo 34 mặt tịt mắt mũi thẳng hàng và có bộ lông mầu xám xanh , còn mầu khác không thích bởi vì đã từng sở hữu những con như mầu vàng , mầu kem ( phấn hồng ) , mầu trắng .Trong forum có bạn trâm nguyễn bán mèo 34 lông xám xanh đúng mầu mình cần tìm nhưng con đực mũi ko tịt lắm
Đúng là bạn khó tính thật, vừa đáp ứng đủ nhu cầu mà giá cũng phải mềm thì khó lắm

hoalinh

YTC Developer
Đúng là bạn khó tính thật, vừa đáp ứng đủ nhu cầu mà giá cũng phải mềm thì khó lắm
Con đẹp như trên giá có 6 triệu thôi mà , mình có thể mua được .Năm đó vì bx mang bầu nên ko mua được thôi .Nếu ko cũng rước em nó về

mrhenry85

Active Member
Con đẹp như trên giá có 6 triệu thôi mà , mình có thể mua được .Năm đó vì bx mang bầu nên ko mua được thôi .Nếu ko cũng rước em nó về
Giá cũng tùy chỗ tùy thời điểm nữa, chỉ sợ bây giờ đã lên giá rồi

hoalinh

YTC Developer
Người bán luôn biết giá trị của mèo nhà mình .Mèo ko giấy tờ, thì giá cũng chỉ ở tầm như vậy hoạc hơn chút cũng ko đáng kể .Như con ở trên mèo bố nhập từ Trung Quốc về qua mấy đời chủ và giờ ko biết nó lưu lạc nhà ai nữa , còn mèo mẹ batu mầu trắng lưỡi thè ra ngoài nhưng vẫn đẻ ra đàn con rất đẹp