• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

closed topic

Status
Không mở trả lời sau này.

moonsiver

T.Viên Năng Động
bán em 1 bé đực hay cái cũng dc giá mở hàng 350k thui em la học sinh mới lớp 8 giúp em nha Q.7
sdt : 0946093001

ilikepet

T.Viên Năng Động
có ship q8 hem a e mua 1 bé cái 300k thui

không được bạn ơi, mình chỉ fix 1 tí thôi. Sao fix 1/2 luôn được =.="

Mimi77641

YTC Developer
Cun con nho wa... Chj ko lay dc roj... Cun nho wa chac dj duong xa ko noj. Ma ban som the , cho be them 1thang nua cho cung cap da roj cho be dj em a...

ilikepet

T.Viên Năng Động
Cun con nho wa... Chj ko lay dc roj... Cun nho wa chac dj duong xa ko noj. Ma ban som the , cho be them 1thang nua cho cung cap da roj cho be dj em a...

Ok ạ, vậy em sẽ để cho chị 2 bé nhé, chị lấy bé nào???????? Có gì em giao bé lên nhà anh chị cho.

Mimi77641

YTC Developer
Ko thay ro mat noi.cun sao nam ca the em? Ko thay mat dc . Hjx... Chj may 1be cai va 1be duc. Em de cho chj nhe co le kho 5.8 chj vao. Ma e fix gia bot chut nua dj. Hoj cao.

ilikepet

T.Viên Năng Động
Ko thay ro mat noi.cun sao nam ca the em? Ko thay mat dc . Hjx... Chj may 1be cai va 1be duc. Em de cho chj nhe co le kho 5.8 chj vao. Ma e fix gia bot chut nua dj. Hoj cao.

ok chị luôn, 5/8 em cũng đi hà nội về. Vậy chị lấy 1 cặp em để chị 1tr1 nha. Em fix nhiều rồi đó. Hôm đó mấy bé cũng ăn uống được rồi. Chị chắc chắn lấy không chị?

Status
Không mở trả lời sau này.