• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Bé lông dài vàng đã đc đặt cọc bởi 1 em gái lần trc đã đón bé Annie, nay đón thêm ku vàng về làm chồng tương lai
Bé anh 3 lông ngắn: đc đặt cọc bởi 1 cặp đôi dễ thương
Bé anh 4 lông ngắn: đc đặt cọc bởi gđ chị Thảo mua cho cô con gái nhỏ

Bao Linh 85

I_Like_Pet
thytaky said:
up cho may bé xinh xinh đẹp trai :03:
ChiChi&RuBy said:
Phụ chị, mèo xinh quá ^_^
tientien said:
phụ chị :x
Cám ơn mọi ng đã up hụ chị nha!
Mọi người thật là nhiệt tình quá! :gongxi-1: :gongxi-1:

Mia.Nguyễn said:
Hihi e cảm ơn chị, h nóng qá e cắt phăng tóc dài rồi :( mình mà còn thấy nóng nữa, nên tội mấy bé qá :(
E còn trẻ để tóc như này là trẻ trung dễ thương lắm rồi!
Còn c tóc dài tới mông lun! :Onion33:
Ngày nào cg phải gội hết ík
Còn mấy bé mèo nhà ta thì thương thật, mình có cái đầu có tóc thôi còn nóng, chúng nó lông lá khắp ng, Sami ln thì còn đỡ, Pento ld cg định cắt mà nhìn xấu lắm, hay hnao mang ra 53 đặng dung tỉa lông thành sư tử lun cho ngộ,hihi

Bao Linh 85

I_Like_Pet
KeiQ said:
up cho các bé xinh, rất chăm theo dõi quá trình lớn của mấy bé, chị giữ lại bé tam thể và vàng trắng à :D
Ôi, cám ơn e đã quan tâm nha, nge đc vậy c thấy vui lắm! :m013:
Hồi đầu c định sẽ giữ lại tam thể, mà trg quá trình nui thấy con gái út cũng rất thấy thương e ạh, út mà cái j cg trc nhất hết, mở mắt trc, bít liếm nc, liếm sữa trc rồi bít ăn trc, nên h bụ bẫm và nặng kg nhất đàn lun, bít ngoắc cái đuôi xíu xiu mừng rỡ hay là lúc đánh nhau nè, c cg thấy thương quá, c cg thík ld hơn ln nữa! Nhưng mà tam thể thì hiếm, lứa này có, ko bít lứa sau có nữa ko, Nên hẻm bít sao lun, thôi thì cứ để nui thêm thjan nữa xem sao e ạh!hihi

Mia.Nguyễn

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Ôi, cám ơn e đã quan tâm nha, nge đc vậy c thấy vui lắm! :m013:
Hồi đầu c định sẽ giữ lại tam thể, mà trg quá trình nui thấy con gái út cũng rất thấy thương e ạh, út mà cái j cg trc nhất hết, mở mắt trc, bít liếm nc, liếm sữa trc rồi bít ăn trc, nên h bụ bẫm và nặng kg nhất đàn lun, bít ngoắc cái đuôi xíu xiu mừng rỡ hay là lúc đánh nhau nè, c cg thấy thương quá, c cg thík ld hơn ln nữa! Nhưng mà tam thể thì hiếm, lứa này có, ko bít lứa sau có nữa ko, Nên hẻm bít sao lun, thôi thì cứ để nui thêm thjan nữa xem sao e ạh!hihi
Hihi chị cắt lông bé đực sợ về bé cái k nhận ra s chị :3 nhà chị bé nào cũng xinh hết í, 3 bé đực có ng hẹn chưa chị ?

vohongduc

facebook.com/ken.littlemonster
up cho mấy anh em đây :X

Status
Không mở trả lời sau này.