• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close

Status
Không mở trả lời sau này.

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Shyro said:
Cùng là topic cho mèo, nhưng lúc trước mình nhớ có chủ topic nick name Mèo nhỏ có cách cư xử rất hay. Đem so ra giá trị thì bé mèo của chị đó chắc đáng giá hơn rồi..
Mỗi người có 1 cách tìm chủ cho con riêng... Tôi ko có nhiều lời văn hoa và ko có nhiều time ngồi vẽ ra đủ thứ trên đời... Tôi viết vậy để có ng biết nếu họ quan tâm thì họ sẽ tìm đến tôi... Hơn 40 cái inbox thì tôi ko thể rep đc hết.. Giá trị con mèo của tôi nó ko bằng của mèo nhỏ... Nhưng tôi vẫn muốn tìm đc 1 ng chủ thật tốt cho con tôi chứ ko phải gặp lại cái bọn lái mèo... Mèo của mèo nhỏ giá trị thật. Cái ng xin đc mèo kia có mèo rồi thì sau 1 time unfriend fb và sđt thì ko liên lạc đc... Bạn nghĩ sao??? Tôi ko quan tâm đến cái giá trị con mèo đâu :))

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Tôi ko hơn ai... Đúng tôi chả hơn ai và có thể không hơn bạn... Nhưng tôi hơn khối người... Ít ra đi xin cái j tôi cũng chả quát vào mặt người ta kiểu... " đâu.. Cho cái j... Đưa đây" . Thử hỏi người đi cho nghe vậy có lọt tai ko... Cái cách cư xử tối thiểu cũng ko có thì bị nói cũng chả oan

Status
Không mở trả lời sau này.