• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close

Nhimdep

Member
Bạn ơi, chó ta làm j có giá như thế?! Chó ta khoảng chừng 3-400k là cùng, tại vì bạn chưa hề chích ngừa j hết mà!!! Mình cũng đang quan tâm con bé màu trắng nhà bạn, màk mình thì đang ở tphcm, bạn fix về đúnq giá thì mình lấy bé trắng cái và ib cho mình giá ship vào thành phố luôn! Thân :)

be xinh

YTC Developer
cảm ơn bạn quan tâm nhưng chó cỏ sài gòn nhiều lắm bạn mua luôn trong áy đỡ mất phí vận chuyển . cún nhà mình vừa huyền đề , đốm lưỡi nhà nuôi béo mượt đâu như chó ngoài chợ mà có giá ấy .

be xinh

YTC Developer
Hôm qua rất nhiều bạn nhắn tin trả giá mình rất buồn cười . Thuận mua vừa bán , giá nào mình sẽ bán giá nào không nên các bạn nào định nt theo kiểu là : " chó ta chỉ 200-300k là cùng ... với bán như bạn tớ mua Nhật lai Bắc Kinh ... với bạn bán thế không ai mua đâu "... vv ... thì làm ơn đừng nt tốn thời gian của tớ . Tớ để giá ấy nhưng còn tuỳ khách tuỳ người mà bán . Cún ta tớ chẳng nói thách mất công trả giá như kiểu ngoài chợ làm gì . Các bạn cũng vui lòng đừng gọi hay nhắn tin sau 22H khuya . Nhà tớ có người già trẻ nhỏ . Cảm ơn .

Nhimdep

Member
powerfullvn said:
Bạn phải khoe chó có đốm lưỡi, có huyền đề lên, vì nếu chỉ xem ảnh tì sẽ có nhiều người không hiểu hết giá trị của em nó.
OK với bạn! :) mình thích lắm nhưng thấy chó ta màk có giá đó thì thôi, ngưng lunn

Linhyen0710

Các bạn này chắc hay ra chợ hàng tôm hàng cá nhỉ mình thấy ngoài phiên chợ rẻ cũng phải 300k chó ốm nhách người ta chó ở nhà đẻ đến tận nhà xem giá quá ok chúc chủ topic đắt hàng

be xinh

YTC Developer
chó ta có đốm lưỡi hay huyền đề là bt bạn ạ nên tớ chẳng khoe lên làm gì . Bạn nào quan tâm có thể đến xem sẽ biết các bé thế nào . Đây không phải lần đầu tớ bán chó ta do nhà đẻ . khách thật sự quan tâm đến xem tớ vẫn thêm bớt bt . Trả giá là quyền tự do của mỗi người chỉ có điều khách trả giá sao cho chủ vui vẻ bán thì đó là mừng nhất . Rất nhiều bạn mua chó của tớ hỏi bớt rất lịch sự dù không giao dịch đc với nhau nhưng vẫn vui vẻ . còn với những trả giá không mang tính tích cực thì xin phép là tớ k trả lời .

Thien Su

YTC Developer
be xinh said:
chó ta có đốm lưỡi hay huyền đề là bt bạn ạ nên tớ chẳng khoe lên làm gì . Bạn nào quan tâm có thể đến xem sẽ biết các bé thế nào . Đây không phải lần đầu tớ bán chó ta do nhà đẻ . khách thật sự quan tâm đến xem tớ vẫn thêm bớt bt . Trả giá là quyền tự do của mỗi người chỉ có điều khách trả giá sao cho chủ vui vẻ bán thì đó là mừng nhất . Rất nhiều bạn mua chó của tớ hỏi bớt rất lịch sự dù không giao dịch đc với nhau nhưng vẫn vui vẻ . còn với những trả giá không mang tính tích cực thì xin phép là tớ k trả lời .
Vậy thôi, bạn cứ giữ 2 em cún ấy màk nuôi lunn đi! Hs sv ai cũng thích nuôi cún ta, mình nghĩ chắc cũg nhìu hs sv để ý chó nhà bạn lắm nhưng nhìn cái giá "ko dành cho chó ta" đó là mng xách dép guốc đi mua chó Nhật hay Bắc Kinh về nuôi hết r.... Nhìu ng bán cũng chó nhà đẻ nhưng là Bắc Kinh lai Nhật j đó giá cũng chỉ có 600-850k thôi, tụi mình ko tiếc tiền j nhưng mình chỉ muốn nói vs bạn rằng chó ta ko bao h có cái giá đó ^^ Thân

lanquephuong123

T.Viên Năng Động
Đúng vậy mình đồg ý vs ý kiến của bạn trên kia :) hs sinh viên yêu cún . mà còn lo qá nhiều, nếu cái giá đưa ra nt là qá cắt cổ :D đẹp thỳ đẹp những cũng phải hợp lý chứ

be xinh

YTC Developer
Các bạn không quan tâm mình cũng chẳng tha thiết các bạn quan tâm . ai bắt mua mà kêu cắt cổ . các bạn đừng cản trở việc tìm nhà mới của các bé nhà mình bằng những cmt vô nghĩa như vậy . Mình đã nói rõ ràng ai thấy phù hợp thì mua . bài mình viết có chữ nào là chỉ bán cho học sinh sinh viên không ? Cảm ơn .

Linhyen0710

Mình ko mua bán gì với bạn này nhưng thấy chó của bạn ấy từ chihuahua đến chó ta rất đắt hàng còn nói thẳng và thật nhé Thiensu với Lanquephuong nhé sv kiểu vài trăm mua vhos thì tiếc nhưng vài củ đi bay lắc sàn bar chắc không thiếu bỏ cái kiểu dìm hàng người khác đi vào xem không thích thì không mua cũng đừng coment cái kiểu đấy các bạn không nói thì người ta cũng biết . Chỉ vài câu góp ý chúc bạn cuncon bán được sớm nhé chúc các bé sớm tìm được chủ tốt chứ không phải chủ mà suốt ngày đến ăn không cho ăn nhưng tiền thì để dành làm chuyện vô bổ khác

bunbo

YTC Developer
Con chó chó tào lao người ta ban 300 rồi chó bạn này huyền đề đốm lưỡi giá vậy là đúng rồi giá cún ở tp.hcm và hn khác nhau mà

be xinh

YTC Developer
Em chó trắng về nhà mới rồi còn em bò sữa thôi . Cảm ơn các bạn quan tâm nhưng đừng tranh cãi trong topic của mình làm ảnh hưởng đến việc các bé có chủ mới quan tâm