• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close

nhox.yêu.mèo^^ said:
e này là meo tren clip do hả bạn,nhin cung de thương ta,mà minh thấy k giog trong clip lắm.
k phải đâu bạn, theo những gì bạn ấy nói thì e này gửi nhà bác k bán, bán cái e màu trắng hay xám khói tranh cãi kia kìa
Chủ pic: đã là topic bán mèo bạn nên để hình e cần bán chứ không nên thêm hình em khác dễ gây hiểu nhầm với những bạn không đọc kĩ.

khanh_linh2009 said:
k phải đâu bạn, theo những gì bạn ấy nói thì e này gửi nhà bác k bán, bán cái e màu trắng hay xám khói tranh cãi kia kìa
Chủ pic: đã là topic bán mèo bạn nên để hình e cần bán chứ không nên thêm hình em khác dễ gây hiểu nhầm với những bạn không đọc kĩ.
ok,tks ban ne,e chup hinh do thi dep,có máu aln,còn e tren clip minh chẳng thấy tý aln nào.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Mặt gọn theo như bạn nói thì càng chứng minh bé là mèo ta còn gì! Bạn có thấy em mèo ta nào mà mặt tròn, mặt bành ki nô, mép dày....như ALN hoặc mèo tây nói chung ko?

Nếu bạn thật sự cg ko bít rõ nguồn gốc chủng loại của bé, ok k sao! thì ở đây rất nhìu bạn rành mèo đã góp ý cho bạn điều đó !

Nhung nếh bạn cứ thấy lông ngắn, lông sát thì lại cứ phán ALN cho nó có chút giá trị, điều đó làm các bạn chưa rõ về nguồn gốc mèo sẽ có nhận thức lệch lạc theo thì điều đó là k tốt