• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close

Status
Không mở trả lời sau này.

vohongduc

facebook.com/ken.littlemonster
up phụ bạn nè. đang năn nỉ để rước em này về đây :D

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
up phụ bạn nè. đang năn nỉ để rước em này về đây :D

Hihi :le_luoi: Thanks bạn. Mình đảm bảo bé này rụng lông rất rất ít, dường như không có luôn ấy. Mèo nào cũng thế, đến kì thay lông mới rụng thôi :gongxi-1:

vohongduc

ngày mai mình với mẹ sẽ ghé nhà bạn nhé :D
Nhiệt tình lắm chắc fix nhiều quá :))

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
ngày mai mình với mẹ sẽ ghé nhà bạn nhé :D
Nhiệt tình lắm chắc fix nhiều quá :))

Uhm ngày mai mình đi học cả ngày, nên mẹ mình sẽ cho bạn xem bé. Mình fix hết date rồi đấy. :ngoi_xom: . Mai khoảng mấy h thì bạn qua được

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
Àk. Bạn qua nhớ đem theo lòng để đựng bé nhé (vì bé quậy lắm, ôm đi đường không được đâu). Nếu bạn mua thì cho bé vào, nếu không thì thôi không sao :lau_mo_hoi:

vohongduc

mai khoảng sau 12h mình tới. 3000k thì chát quá bạn ơi. nói là dẫn mẹ qua chứ mình mua = tiền để dành đó :((
tại mình cũng thích quá mà còn ko đủ tiền, chưa tính tiền mua nhà vs đồ chơi cho em nữa :(

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
mai khoảng sau 12h mình tới. 3000k thì chát quá bạn ơi. nói là dẫn mẹ qua chứ mình mua = tiền để dành đó :((
tại mình cũng thích quá mà còn ko đủ tiền, chưa tính tiền mua nhà vs đồ chơi cho em nữa :(

Mình đưa đó là giá rẻ lắm rồi. 3tr bạn thử đi hỏi hết khắp TP.HCM không có bé mèo Anh Lông dài nào thuần mà 3tr đâu. Mình mua 4tr đó, tiền chích 1 mũi nữa là 500k nữa là tổng cộng 4,5tr. Mình cũng mới 17t thôi, mình cũng mua bằng tiền để dành đó bạn. Mình để dành 2 năm mới được nhiêu đó. :ngoi_xom: 3tr là thật sự quá rẻ rồi. Bạn cứ đi hỏi mọi người xem

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
Bạn cần mua mèo ALN, Exotic. Chắc bạn chưa biết giá trị thật sự của mấy bé đó mới nói bé ALD thuần 3tr là mắc. Gía trị thật sự của ALN, Exotic từ HN vào TP.HCM không con nào thuần mà dưới 6tr. ALD thuần trên TP.HCM là toàn giá khoang 4tr không đó bạn. Từ các chỗ LHP cũng giá thế, nhất là các shop chó mèo thì toàn gần chục triệu cho 1 bé ALD thuần. Bạn cứ đi tham khảo tất cả các topic và các cửa hàng chó mèo thì bạn sẽ thấy giá 3tr với ALD thuần là mắc hay rẻ

vohongduc

Mình chỉ sợ là mua hết tiền cái ko có tiềnmua thức ăn vs nhà cho em tội nghiệp ;)
Khoảng sau 12h trưa nay mình ghé nhà bạn heng. Bình thới q11 là cắt ngang Âu cơ phải ko :-?

MissLil

Member
bé xinh quá, chúc bé mau tìm đc chủ yêu thương :wub: tiếc là nhà mình đang có 8 miệng ăn mèo ko cũng tìm cách rước về rồi huhu :cry2: thích mèo xám lắm lắm :blush:

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
Ôi,chị hận em
Sáng sớm gọi đt hông bắt máy đến trưa đã bán mất ùi

Hì, sr chị vì sáng em học trừơng không bắt máy được. Em đi học thì mẹ ở nhà có 2,3 người đến tranh mua. Khi trưa em về thì mẹ đã bán mất rồi :lau_mo_hoi:

Ôi,chị hận em
Sáng sớm gọi đt hông bắt máy đến trưa đã bán mất ùi

e có 1 pé mèo batư lai ald màu xám xanh 2 tháng tuổi pé rất đẹp và dễ ăn :Onion27: đang tìm nhà mới số dt 0909858172

Status
Không mở trả lời sau này.