• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close

Status
Không mở trả lời sau này.

lucthongminh

T.Viên Năng Động
1,5 tuổi phải ko bạn ? 1,5 tháng chắc bạn ghi nhầm, mèo nhà bạn đẹp lại rất mập, mình nghĩ bạn nên tìm chủ kĩ 1 chút vì thời bủi này xin mèo về ăn thịt rất nhìu, 2 bé mèo nhà mình gầy hơn bé này nhưng vẫn bị bắt mất rồi :(

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Ôi bé mập ghê
Chủ topic chăm mèo khéo nhỉ. Mình cũng rất thích mấy bé mèo mập mập như này ^^
Nhưng để tặng 1 bé mèo béo mập thì bạn nên lưu ý những tên buôn mèo nhé. Vì thấy mèo béo mập, chúng có thể bán cho các hàng tiểu hổ theo kg mà :(
Chúc bé sớm tìm được chủ tốt

Aulotus_shop

YTC Developer
Mau tìm được chủ mới nhé bé con ^^ Nhà mình thì chăm 7 đứa con nhỏ rồi, không xin về được nữa :157: . Mắc công mấy đứa nhỏ ở nhà tưởng mình có mới nới cũ, thích lớn chê nhỏ mà giận mình thì tội lỗi lắm :sadcorner:

Short

YTC Developer
bé dễ thương quá, bé có đi vệ sinh đúng chỗ ko em? chị muốn nuôi bé quá mà nhà chị có em bé bị suyễn, up cho bé vậy...

boiman

mình muốn nhận nuôi pé dc ko minh dang là sinh viên mình có 1 pé em gái 8 tuổi ở đồng nai em rất thích nuôi mình muốn nhận về cho em gái mình nuôi nếu dc thì mình alo bạn nha

xuan_thuy_94

YTC Developer
mình nghĩ bạn nên tìm chủ cho e nó kỹ kỹ một chút.....mất công e nó bị thịt

Status
Không mở trả lời sau này.