• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close

Pur.XìMáiÔz:">

A Dog Lover!
bé to thế kia mà chỉ có 1,2 kg thôi sao ??? cân nhà bạn chắc có vấn đề :157:

Mình nói thật với bạn là đừng bao giờ tin vào hình chụp :D bạn chủ thớt hãy dùng chai nước hay cái gì đó nhỏ để đo chiều cao và dài của bé thì dễ xác định hơn b nhé :) hoặc chụp với chủ hay 1 bé chó khác to hơn :D giống như bé của mình cũng có 1.2kg nhưng nhìn hình e nó chụp 1 mình k ai tin :) nhưng như thế này thì họ mới tin :D. Bé bÊn phải đó bạn :)
http://www.upanh.com/upanh_523964_464342746917233_524745451_n/v/dra35ifm8ct.htm

Pur.XìMáiÔz:">

A Dog Lover!
những quan tâm, up phụ mình cảm ơn, còn những kẻ ko biết gì thì cút, đừng làm chó điên mà đi sủa linh tinh

Úp phụ bạn :)

dragon_ball

YTC Developer
Bạn ý chỉ Ko biết nên thắc mắc thôi. Cần j phải chửi bạn ý là chó với chửi cút đi làm j. Miệng là để ăn uống chứ k phải để chửi đâu

dcndnhi

Member
=)) haizz, yêu fox sóc kinh khủng nhưng ko đủ kinh tế nhìn vào bé này chắc ko dưới 6tr đâu nhỉ,up cho bé sớm về nhà mới,được chủ yêu thương

hienxinhdep

YTC Developer
=)) haizz, yêu fox sóc kinh khủng nhưng ko đủ kinh tế nhìn vào bé này chắc ko dưới 6tr đâu nhỉ,up cho bé sớm về nhà mới,được chủ yêu thương

T
Thanks bạn đã quá khen bé nhà mình, hj hj