• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

CLOSE

Status
Không mở trả lời sau này.

linp0o

đại cuồng pet :X
mèo chị ấy bán chỉ 200k thui mà :-s sao bạn hét 500k dữ thế, hum đi mua thức ăn cho mấy bé nhà mình cũng có thấy mấy em ấy rồi, gen ta trội nhưng mắt xanh và nhìn cưng lắm, đáng iu :X up cho bạn

tinytei

TinyTei
mấy bạn đừng hiểu lầm bạn ấy nhé
Bữa trc m cũng tưởng 4 pé pé nào cũng 200k. Ai dè gọi dt hỏi thì chủ bảo pé mang gen ta trội mới 200k, còn 2 pé màu của mèo xiêm thì 700k ~.~
Mà lúc tới shop xem thì ông bán lại bảo 200k/pé gen ta trội và 500k/pé gien xiêm trội :|. Mà pé gen xiêm lại là mèo đực nên thôi m cũng ứ mua
Hiện tại 2 pé gen ta trội bán ko đc nên chủ shop tail home đang tặng kài ( ko pik tặng hết chưa). Pé của bạn này màu gen mèo xiêm trội nhé

meobosua

YTC Developer
CÁM ƠN tinytei NHIỀU LẮM, MÌNH BIẾT SẼ CÓ SỰ HIỂU LẦM MÀ, THẬT RA LÚC ĐẦU THÌ MÌNH CŨNG TƯỞNG 200K/PÉ, NHƯNG KHI ĐI XEM MÈO XONG LỰA ĐƯỢC CON ƯNG Ý THÌ CHỊ CHỦ SHOP MỚI NÓI LÀ CON NÀY GIÁ 500K, NĂN NỈ CỠ NÀO CŨNG KO BỚT 1 ĐỒNG ĐẤY, NHƯNG CON MÈO XIÊM MÌNH CHỌN CÓ MÀU LÔNG KUTE THẬT, HÀNG NÀO GIÁ NẤY MÀ ^_^.NHƯ LỜI MÀ BẠN tinytei ĐÃ NÓI, CHỦ SHOP BÁN CHO MÌNH GIÁ 500K THẬT ĐÓ, NẾU BÁN ĐẮT HƠN THÌ MÌNH DẠI GÌ MÌNH ĐĂNG LINK NÀY : HCM 4 bé Mèo Xiêm lai vừa cai sữa mẹ- giá rẻ - Yêu Thú Cưng ... ???? CÓ SỐ ĐIỆN THOẠI VÀ ĐỊA CHỈ CÁC BẠN CÓ THỂ GỌI ĐỂ HỎI THĂM. ^_^

txh1403

Phá phách member
nói chi mà dài dòng thế có hình thì cứ up lên cho dễ bán.chủ pic nói không có thời gian rảnh mà lại có thời gian lôi cả được tá xiêm thuần chủng ở trên mạng xuống để quảng cáo cho mèo của mình còn hình thật thì chả dám đăng lên là sao vậy?

ở đây ko thank dc nhỉ :))

meobosua

YTC Developer
tại hình phải chụp bằng di dộng rồi phải chép qua bằng đầu chép cho nên hơi phiền, vì ngày thường phải đi làm nữa, tranh thủ trong giờ làm mình đăng topic thôi, mình có nói là bạn nào quan tâm thì qua nhà mình xem mà?? đi xem tận mắt cho khỏi bị sập bẫy như những người '' treo đầu dê bán thịt chó '' ?? bạn nào xem rồi không mua cũng không sao, mình đâu đến nỗi vì 480k mà phải lừa người ta cho mang tội ? cũng có mấy bạn gọi điện hẹn đến thăm pé rồi, bạn nào không mua thì đừng nói những lời khó nghe nhé, ai thương pé mới bỏ ra số tiền tương xứng để mua pé, với lại khi mình mua pé cũng với giá 500k ( xin thề nói dối chết liền, là nhân viên của shop giao mèo đến nơi hẹn đấy), làm ơn với, miệng xinh miệng thơm thì nói những điều tốt thôi !

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
up cho bạn cùng Q11 :) mua may bán đắt bạn ơi sắp tết rồi

PeMeoCute

nhà mình cũng có 1 pé...Tiếc là em ấy......GAY, nhát lắm :sadcorner:

kimkim

YTC Developer
Oa....pé mèo xiêm này nhìn tây wé.........nuôi lớn cute lắm đấy, nhà mình cũng có 1 con giống giống thế này nhưng ko cute bằng. :khoc_nhung_ko_chiu_thua: hồi đó mèo xiêm nhà mình còn nhỏ nhìn cũng bình thường lắm nhưng nuôi lớn nhìn thấy yêu lắm, chủ topic ơi giữ lại nuôi nha....

Status
Không mở trả lời sau này.