• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close

mama

T.Viên Năng Động
Bạn ơi mình ko xem được ảnh! :143163ljogging:

kientit91

Em còn lại là Đực hay Cái vậy bạn T thấy con này có vẻ buôn2 và yếu hay sao ý mà con còn lại được nhiêu tháng rồi bạn là chó nhà đẻ ak

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
hix , bé cuối cùng yêu quá mà bán mất rồi à :(( , bạn ơi , chụp thẳng mặt bé còn lại đc không :-ss chụp thế này dìm hàng bé quá >"

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
chúc em buôn may phát đạt

mua_9x

Member
1. Ông này hôm trc vừa bán 2 con xong hnay lại có tiếp ??? k biết kiếm đâu ra ???
Nhà k có dk nuôi ??? k tin cho lắm
2. giá k phù hợp
hi vọng mấy e cún về với chủ tốt
có j k phải mong chủ toppic bỏ qua

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
các bé to khỏe lắm...nhìn ngoài cực xinh

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
bạn kia thắc mắc chán quá giá như thếở hà nội là quá sát vàchuẩn yêu cầu k được chém làm chủ topic làm ăn

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
bán hết chưa em

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
ảnh mới yêu quá nhá

mhviet

Mình đặt em lông vàng, đầu có sọc trắng ở giữa, chân trắng. Bao nhiều tiền bạn, yahoo: mhviet, skype: mai.huy.viet, gmai : mhviet3108@yahoo.com

mhviet

yahoo gì kỳ vậy . mình k pm đc :07:

Yahoo: mhviet (lúc nãy bị bị ghi nhầm là mhviet3108@yahoo.com, sorry!!!)

Tầm tối mình mới về check yahoo được, bây h đang ở cty, bị chặn Yahoo, hiện tại mình có thể liên lạc qua gmail : mhviet3108@gmail.com hoặc Skype : mai.huy.viet ko?

butchithuocke

bác bán hết chưa? em o nàh 1 mình, muốn 1 chú chó con về nuôi cho vui. giá tầm 500k thui nhá, chó nhỏ nhỏ thui, ko bít bác giúp đc em ko, yh em là sinhngay19thang8@yahoo.com, mong bác để ý

butchithuocke

thế ak ? thế thì vì sao lại có bài viét phàn nàn nhỉ . nếu bán cho mình vì sao mình lại phàn nàn ?http://www.yeuthucung.com/topic/15862-phan-nan-china-girl0o0/

bó tay ban gái TQ hic