• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Close

zzAlibabazz

Member
các bé đc tắm enchanteur rất thơm, nếu bạn nào qua xem mèo thử sẽ bik, mình nói vậy vì thấy tội cho bé quá, sáng mới rước về lúc 8h mà 10h đã bị bán, bé lông rất xù và mượt, thật tiếc khi có 1 ng chủ như vậy, mong bé sớm tìm đc ngôi nhà hạnh phúc, hic

Candyboy

Member
các bé đc tắm enchanteur rất thơm, nếu bạn nào qua xem mèo thử sẽ bik, mình nói vậy vì thấy tội cho bé quá, sáng mới rước về lúc 8h mà 10h đã bị bán, bé lông rất xù và mượt, thật tiếc khi có 1 ng chủ như vậy, mong bé sớm tìm đc ngôi nhà hạnh phúc, hic
Có vài điều muốn nói với bạn :
Thứ nhất , mèo mình đã mua là của mình , mình muốn làm j thì tuỳ mình
Thứ 2 mèo là mình mua chứ k xin xoã ai ở đây . Dc mua Thuận bán mình k ép ai hết . Còn về em mèo mình vẫn chăm sóc rất tốt . Chuyện kinh doanh hay không thì ở đây ai củng là kẻ mua ngừoi bán thôi . Tôi thế nào mà lại đánh giá là tiếc vì 1 ngừoi chủ như thế , trên đầu của bạn có bao nhiêu sợi tóc bạn có biết hết k sao chỉ dựa vào 1 việc như thế mà đánh giá vội vậy . 1 lần nữa đây là mèo của tôi và nếu bạn tiếp tục làm loãng chủ đề củng như xúc phạm tôi thì chắc chắn tôi không kiềm chế thế này nữa đâu he