• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close topic................................................

Status
Không mở trả lời sau này.

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
up cho bé trai xinh xinh.. :le_luoi: .. ngoan ghê không có kêu ca phiền hà gì hết, toàn ăn, ngủ và làm nũng thôi

be bong

Tiểu miêu
giá tốt quá up phụ bạn chủ

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
Bé này không phải anh em của sudo đâu Tr ui. :lau_mo_hoi: Em p nó mua ở nhà khác hoàn toàn đấy, muh` bé này là 34 lông dài, nhìn em nó điệu lắm chứ trông không mặt bư giang hồ như sudo .. hehe

boo09 said:
Up cho bé nào...phải anh em của sudo không Ivy ?

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
:lau_mo_hoi: hih`... wen chăm mèo lông ngắn nên là thui cho em nó đi tìm nhà mới tốt hơn bạn uii. Với cả nhà mình đông wa' rui` .. hi`hi`
Up cho em nó mau tìm đc nhà mới !!!!

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
bé nó đang ở với P hả? muốn qua chơi với bé quá hihi

chúc con mau về nhà mới nhé :) giá tốt ghê muh ^^

ecklee

Gia Đình Mèo Cún Ecklee
chuồng đẹp qá đi chị Ivy ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
ecklee said:
chuồng đẹp qá đi chị Ivy ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
hí hí .. cám ơn em nhìu vì đã giúp chị trong việc chia sẻ kinh nghiệm làm chuồng này nha :good_job: :good_job: :le_luoi: .. chị vẫn chưa làm cột có thừng bên trong cho chúng nó cào nữa... :ngoi_xom: .. hôm trước ra mua 50m thừng về ngồi cuộn cuộn đc 10 fu't fát hiện ra trong thừng toàn cái con bọ con gì đâu không à.. :co_y_tuong_xau: :lac_dau: ... thế là chị kinh wá dẹp thừng luôn.. hix.. :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Charlene2801 said:
bé nó đang ở với P hả? muốn qua chơi với bé quá hihi

chúc con mau về nhà mới nhé :) giá tốt ghê muh ^^
wa chơi đi N uiii !!!! :Onion13: thằng ku này nó ngoan dã man, không đòi hỏi mít ướt như subeo hay kén ăn như sudo... ăn khỏe kinh ý.. cho royal canin kitten 36 cũng ăn thật lực, cho babycat cũng ăn nhiệt tình.. cho gì cũng ăn.. :th_haha_hammer: .. càng ngày càng béo rùi trời ạ.. :33:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
ivys said:
wa chơi đi N uiii !!!! :Onion13: thằng ku này nó ngoan dã man, không đòi hỏi mít ướt như subeo hay kén ăn như sudo... ăn khỏe kinh ý.. cho royal canin kitten 36 cũng ăn thật lực, cho babycat cũng ăn nhiệt tình.. cho gì cũng ăn.. :th_haha_hammer: .. càng ngày càng béo rùi trời ạ.. :33:
vậy hôm nào dọn dẹp xong xuôi hết rồi hú N hĩ, N ẵm bé Ân qua tham quan cơ ngơi mới :gongxi-1:
àh vụ dây thừng đó P, hồi trước chưa có cat tree N cũng mua về quấn vô mí cái chân bàn cho tụi nó cào. Dây thừng mua ngoài chợ bt thôi àh, ko có con gì ở trỏng hết :khoc_nhung_ko_chiu_thua: chắc là tuy đợt hàng đó. Lần sau P mua lại xem sao. Còn giờ chắc đem mớ dây cũ đi phơi nắng như Ecklee nói thử coi hết ko.

Status
Không mở trả lời sau này.