• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close topic

alice_4387

YTC Developer
pink.hp2809 said:
Đã inbox, nhưng chị thấy có mỗi 1 tin thui chứ làm gì có 2 tin?, mà e thực sự quan tâm thì gọi điện chứ chị ko bắt buộc phải trả lời tất cả các thư

e đã gửi cho c 1tin khi còn đủ 8 bé.hjhj..hum nay 1tin nửa là 2tin òy mà.tại đt e hết tiền,trưa nắng wá nên chìều e đi mua card,ko đt cho c liền đc,c thông cảm,vì e mê 1bé đực màu xám wá.nên inbox hỏi chị đó mà.

emphailam

Vip Member
mình ở Hp muốm bắt 1 bé xám , bạn có mang về hp cho xem trực tiếp đc ko ... có gì inbox cho mình biết về giá nhé

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
emphailam said:
mình ở Hp muốm bắt 1 bé xám , bạn có mang về hp cho xem trực tiếp đc ko ... có gì inbox cho mình biết về giá nhé
Mình chỉ có thể nhờ người ship mèo về khỏe mạnh cho bạn thui chứ bắt mình tàu xe đi và về gần 200k chỉ để xem mèo thui thì chịu.

emphailam said:

benben

T.Viên Năng Động
pink.hp2809 said:
b ơi ko có bé nào màu hồng cả nhé, đấy là màu trắng, vì hôm chụp ảnh mình chưa kịp tắm cho bọn nó nên nhìn hơi ngả vàng:)))))))))))))
Ơ vậy à :))) tưởng bé màu hồng phấn hehe... cũng có màu đó mà bạn nên mình mới hiểu lầm... tại mấy màu kia mình cũng có rồi nên kiếm bé nào màu khác về làm bạn với các bé nhà mình... upppppp phụ bạn.... chúc các bé mau tìm dc chủ mới

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
benben said:
Ơ vậy à :))) tưởng bé màu hồng phấn hehe... cũng có màu đó mà bạn nên mình mới hiểu lầm... tại mấy màu kia mình cũng có rồi nên kiếm bé nào màu khác về làm bạn với các bé nhà mình... upppppp phụ bạn.... chúc các bé mau tìm dc chủ mới
uh có, ý mình là đàn lần này ko có màu hồng thui, heheh