• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cho hỏi giống mèo gì?

linp0o

đại cuồng pet :X
Lady là mèo cái được 9 tháng tuổi rồi, mình nuôi bé lâu như vậy rồi mà vẫn không biết bé thuộc giống mèo nào :D Ai có nhiều kinh nghiệm về mèo xin cho mình chút ý kiến nhé ^^ Thks mọi người...
Sau đây là vài tấm hình của Lady:

Hình lúc nhỏ (2 tháng):

Hình bây giờ:

linp0o

bạn thấy lông trắng nên nghĩ là nga, mình không nghĩ vậy đâu, nó không có tí gì của mèo nga hết, lúc mua bé chị chủ cũng không biết là giống mèo gì lun :D

txh1403

Phá phách member
mèo tai cụp rồi còn gì nữa,quan trọng là ko biết nó lai thêm với giống gì nữa thôi,bọn tai cụp này lúc nào cũng phải cho nó lai với giống mèo khác mà , lông ngắn thế này có thể lai với Aln thật nhưng mà sao mặt ko tròn với mũi to quá :p ,nhìn qua mà phán thì chắc là chịu rồi bạn,tóm lại nó là scottish fold và nó rất đẹp và xinh ,tiện thể có bán nhóc này thì bảo mình nha ..... :))

linp0o

mèo tai cụp rồi còn gì nữa,quan trọng là ko biết nó lai thêm với giống gì nữa thôi,bọn tai cụp này lúc nào cũng phải cho nó lai với giống mèo khác mà , lông ngắn thế này có thể lai với Aln thật nhưng mà sao mặt ko tròn với mũi to quá :p ,nhìn qua mà phán thì chắc là chịu rồi bạn,tóm lại nó là scottish fold và nó rất đẹp và xinh ,tiện thể có bán nhóc này thì bảo mình nha ..... :))

thks bạn wan tâm ^^

linp0o

Bạn có bán mấy chú phốc cạnh con mèo ko :))

không phải fox đâu bạn, chihuahua đó :D mình không bán nhé, mấy bé này mình nuôi chứ không bán ^^