• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cho 1 đàn mèo 3 con

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
vậy đồ mua là gì và giá thành đồ mua là bao nhiêu có thể rõ ràng tí không chủ top

bedautay870

T.Viên Năng Động
bạn bảo cho mèo mà yêu cầu mua đồ là sao? hết hiểu. như kinh doanh thật

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Cá nhân mình thấy 3 đứa có vẻ khoẻ mạnh và chẳng có gì là gầy cả. Mèo ta tầm bé như này chúng nó nghịch lắm nên ăn như lợn mà k béo nổi. khổ nhất chắc là bị nhốt chuồng thôi.
Còn việc mua đồ kia thì mình hiểu khác cơ. Chắc ý chủ topic là người xin mèo phải mua đồ đạc để chăm sóc các bé như là thức ăn, bát ăn uống, dầu tắm,.... K biết mình có hiểu sai k?

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
Cá nhân mình thấy 3 đứa có vẻ khoẻ mạnh và chẳng có gì là gầy cả. Mèo ta tầm bé như này chúng nó nghịch lắm nên ăn như lợn mà k béo nổi. khổ nhất chắc là bị nhốt chuồng thôi.
Còn việc mua đồ kia thì mình hiểu khác cơ. Chắc ý chủ topic là người xin mèo phải mua đồ đạc để chăm sóc các bé như là thức ăn, bát ăn uống, dầu tắm,.... K biết mình có hiểu sai k?

mình cũng nghĩ vậy nhưng cũng chưa biết là chủ top là người kinh doanh gì,

nghèo

Member
mình cũng nghĩ vậy nhưng cũng chưa biết là chủ top là người kinh doanh gì,

theo tớ ở đây các bạn có thể hiểu theo 2 nghĩa........ nghĩa nào thì cũng đúng cả =)).
---vì tình YÊU mèo hay KINH DOANH!!! ;) cái này chủ top hiểu rõ nhất =))))))))))))))))))))))o