• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chihuahua lông dài lai nhật giá bất ngờ

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
Hiện mình đang có 1 bầy Chihuahua long dài lai với chó nhật, các em ấy ngoài đặc điểm nhỏ nhỏ xinh xinh của Chihuahua, đầu các em ấy còn chưa khép lại (đặc trưng của chihuahua mới có nha), mặc dù các em ấy đã gần 2 tháng nhưng vẫn ko lớn hơn cái Iphone là bao nhiêu ^^, ăn uống bình thường, ko kén ăn, đã sỗ lãi, chưa chích ngừa. sẵn sàng bảo hành sk cho các bạn 2 tuần nếu chó gặp virus (hoàn 100% tiền)
Gồm 1 đực và 1 cái nha ( 1 cặp trời sinh)
Bé cái màu đen, thích thè lưỡi, mắt lé kim nhưng mấy em Chihuahua ấy, thích chơi với chủ, thích dc bế, thích dc vuốt ve…tóm lại, đứng trc em nó, khó ai có thể thoát dc sự cám dỗ dễ thương của em ấy.

Dc bế lên chụp hình nhưng vì sợ độ cao nên hơi…quéo
Bé đực màu nâu hạt dẻ, tính tình hiền lành, hay nhõng nhẽo, thích chơi trò “đấu mắt” với chủ, giả bộ ngồi nghiêng nghiêng đầu nhìn với ánh mắt ngây thơ, hihi

Toàn cảnh 2 em nó trong chuồng nè:

Giá 1tr5 mỗi em nhe, bạn nào bắt cả cặp có giá hấp dẫn

Bạn nào quan tâm liên lạc qua: 0903-950-148 (gọi hoặc nt đều dc)
Địa chỉ: 8/1 đường 38, P.Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, các bạn đến trại cá sấu trên đường Kha vạn Cân gọi mình ra đón nha, nhà mình cách Bến Xe Miền Đông cũng chỉ có 5,10’ xe máy thôi.

Libra1010

YTC Developer
bay len nhe' :le_luoi:

khoamax

T.Viên Năng Động
phụ ông anh 1 tay lâu quá mới thấy tái xuất giang hồ hihhii

sallytruong13

YTC Developer
hơ mua con j có 500k dzậy pạn. gi6o1ng dzầy mà giá đó đc đó.^^