• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chỉ giúp mình nuoi mèo nga long dài vói

Status
Không mở trả lời sau này.

alice.4387

T.Viên Năng Động
Mai mình sẽ dón e nga long dài vè nhà,vì làn dàu nuoi meo,nen mình muón biét cách cham em nó,có bạn nào biét cho mèo an gì thì sẽ ko rụng long,và sũa tám loại nào giúp em áy có long chac,muọt.2 thú dó mua khoảng bao nhieu tièn

nguyen thu trang

gold member
alice.4387 said:
Mai mình sẽ dón e nga long dài vè nhà,vì làn dàu nuoi meo,nen mình muón biét cách cham em nó,có bạn nào biét cho mèo an gì thì sẽ ko rụng long,và sũa tám loại nào giúp em áy có long chac,muọt.2 thú dó mua khoảng bao nhieu tièn
alice.4387 said:
bạn ơi giống nó lông dài nên rụng lông là ko thể tránh khỏi nhé. bạn nên mua lược chuyên dụng về chải cho em ý ( lông vừa đẹp lại ít rụng lung tung ra nhà
giá khoảng 70k) còn sữa tắm thì bạn dùng loại chuyên dùng cho chó mèo lông màu trắng (tùy từng loại dao động từ 90 đến 150k nhé ) chúc bé nhà bạn có bộ lông đẹp. đây là bé nga lai ald nhà t

alice.4387

T.Viên Năng Động
tks bạn.mình đặt mua mèo va đã chuyển tiền cho người bán mèo ở hà nội vào ngay 22tây.nhưng tới hôm nay mình chưa nhận đc bé của mình.mìng đt thì bạn ý nói đang bận học,thi nên chưa chuyển vào đc cho mình.giờ mình củng ko pit phải làm thế nào.mình có bị lừa ko nhỉ,nếu bị lừa chắc có lẻ mình sẽ ko dám nghĩ tới mèo yêu nửa.

alice.4387

T.Viên Năng Động
òh.mà bạn ơi.nếu mình nghĩ như vậy,nhưng ng bán thì bận thi thật thì tội cho người ta lắm ko,thôi thì mình sẽ đợi tới lúc bạn ý hứa xem thế nao.tại lần đầu nuôi mèo,lần đầu mua xa tận hà nội nên mình hơi sợ.

Status
Không mở trả lời sau này.