• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chó nhật xinh cưc rẻ 450k

luckydogs

Member
Bầy 3 em nhật lai nhà mình đã đến lúc về nhà mới đc ùi.thông tin:
Loại: nhật lai
Màu: trắng bông
Sức khỏe: tốt,đã tẩy giun.
Tính cách: ăn dễ,ăn đc thức ăn khô,cũng khá quậy nhưng rất đáng yêu.biết sủa giữ nhà rồi.
Giá đi nhanh: 450k
Lh: 01242.62.55.28 k gọi dc thì nt nhé.
Địa chỉ: q8-tphcm
1 ít hình:

Úp đc có 1 hình,mọi người xem tạm,tụi nó cg giống nhau nhu đúc.hj

cho mình hỏi

luckydogs said:
Bầy 3 em nhật lai nhà mình đã đến lúc về nhà mới đc ùi.thông tin:
Loại: nhật lai
Màu: trắng bông
Sức khỏe: tốt,đã tẩy giun.
Tính cách: ăn dễ,ăn đc thức ăn khô,cũng khá quậy nhưng rất đáng yêu.biết sủa giữ nhà rồi.
Giá đi nhanh: 450k
Lh: 01242.62.55.28 k gọi dc thì nt nhé.
Địa chỉ: q8-tphcm
1 ít hình:

Úp đc có 1 hình,mọi người xem tạm,tụi nó cg giống nhau nhu đúc.hj
hixxx .. nó là nhật lai bắc kinh hay nhật lai chó ta vậy bạn , giá thì hợp lý mà mình thích mấy con lai bắc kinh lông xù mà thấp lùn thôi.... nếu lai bắc kinh thì ship ra HN mình chịu tiền ship + thanh toán tiền với chủ xe luôn..

luckydogs

Member
Poo Nguyễn said:
1tr3 thi minh mua hjt
b mún mua thì mình sẽ bán nhưng b đừng đùa giỡn nữa,b kêu để lại cho b 2 pé,t7 b từ tiền giang lên bắt,kêu b gửi trc 1/2 tiền để đặt cọc cho chắc chắn thì b bảo chắc chắn sẽ mua,năn nỉ mình để lại.mình đợi đến t7 gọi hoài mà b cg k bắt máy.đến hnay bạn còn chưa llac vs mình mà lên topic đòi mua 3 pé?nếu b có ý nghĩ đùa giỡn thì dd này k tiếp nhận bạn vì ở đây chỉ dành cho những người yêu chó thôi.search thông tin về bạn rồi,b cg đi khắp topic khác đòi mua,đòi ship nhưng cuối cùng ngta cg k pán đc cho b vì b chỉ đùa giỡn thôi.

Poo Nguyễn

YTC Developer
luckydogs said:
b mún mua thì mình sẽ bán nhưng b đừng đùa giỡn nữa,b kêu để lại cho b 2 pé,t7 b từ tiền giang lên bắt,kêu b gửi trc 1/2 tiền để đặt cọc cho chắc chắn thì b bảo chắc chắn sẽ mua,năn nỉ mình để lại.mình đợi đến t7 gọi hoài mà b cg k bắt máy.đến hnay bạn còn chưa llac vs mình mà lên topic đòi mua 3 pé?nếu b có ý nghĩ đùa giỡn thì dd này k tiếp nhận bạn vì ở đây chỉ dành cho những người yêu chó thôi.search thông tin về bạn rồi,b cg đi khắp topic khác đòi mua,đòi ship nhưng cuối cùng ngta cg k pán đc cho b vì b chỉ đùa giỡn thôi.
mình xin lỗi , vì lúc dó nhà mình kóa chiện. mong pn thông cảm

luckydogs

Member
Poo Nguyễn said:
mình xin lỗi , vì lúc dó nhà mình kóa chiện. mong pn thông cảm
mình k trách b k lấy nhưng ít ra b cg nên nt or gọi dt nói là bận or gì gì đó k đi đc,đằng này b im ru luôn,mình gọi dt wá trời b k nghe máy,nt b cg k trả lời.b làm mình nản thiệt.

bachmahoangtu12368

YTC Developer
luckydogs said:
Poo Nguyễn, on 06 May 2013 - 4:07 PM, said:mình xin lỗi , vì lúc dó nhà mình kóa chiện. mong pn thông cảmmình k trách b k lấy nhưng ít ra b cg nên nt or gọi dt nói là bận or gì gì đó k đi đc,đằng này b im ru luôn,mình gọi dt wá trời b k nghe máy,nt b cg k trả lời.b làm mình nản thiệt.
Bạn này chắc là đùa giỡn rồi đừng nói tới nữa chủ topic ơi, toàn lên diễn đàn mà nói thôi