• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Chó nhật con đen huyền hợp phong thủy giá sinh viên ( có pic )

r0ngk0n

Member
Cẩn thận nha các bn..hình ảnh lấy từ topic của ng khác..ko phải chó đang bán...mình đã dò rồi...chưa bk có phải chó bệnh hay ko nhưng ai muốn mua thì nên cân nhắc như bn Trang1289 nói

skater_ghost

Bán Cún Lâu Năm
Cẩn thận nha các bn..hình ảnh lấy từ topic của ng khác..ko phải chó đang bán...mình đã dò rồi...chưa bk có phải chó bệnh hay ko nhưng ai muốn mua thì nên cân nhắc như bn Trang1289 nói
Hinh nay la be cun nha minh do,suc khoe co bao hanh,neu thay thich thi den nha minh nha,cam on da xem bai viet nay

Trang1289

Ban ko biet cham soc nen cun chet ,ban den nha minh dua tan tay ban be cun map u khoe manh dang hoang
Hok biết chăm sóc cũng hok chết nhanh nhu vay. Đem ve tới nhà sang bữa sau nằm ù lì 3 ngày sau chet. Truoc khi minh đến biết bạn có cho uong thuốc kích thích gi hok. Ai theo dõi YTC lau roi cũng biết bạn đăng bài cùng 1 nội dung chỉ thay hình ảnh, chó nhà nuôi nhieu thế ha. Chó nhật hok có giá 300k nhá.

r0ngk0n

Member
Hok biết chăm sóc cũng hok chết nhanh nhu vay. Đem ve tới nhà sang bữa sau nằm ù lì 3 ngày sau chet. Truoc khi minh đến biết bạn có cho uong thuốc kích thích gi hok. Ai theo dõi YTC lau roi cũng biết bạn đăng bài cùng 1 nội dung chỉ thay hình ảnh, chó nhà nuôi nhieu thế ha. Chó nhật hok có giá 300k nhá.
Nghe như bn nói thì chắc chủ topic này là cò lái gì rồi...chắc sang tay và bán nhanh cho được giá nên chẳng quan tâm mấy sức khỏe tụi nhỏ..nghề lái chó mình ko nói..nhưng chủ topic làm ăn sao cho nó đàng quàng để chó nó chết sau khi mới mua dc 3 ngày..mình nói thẳng nếu chó khỏe thì ko có chuyện đó đâu..trừ khi chó bệnh sẳn như bọn ở Lê Hồng Phong bán ấy