• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chó lạp xưởng giá cả phải chăng

Status
Không mở trả lời sau này.

uyên

YTC Developer
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=bLsUp5xWZL0mình mới đc thằng e chuyển lên 1 đàn lạp xưởng lai nhé rất cute giá 1triệu(có fix cho bạn nào nhiệt tình) bảo hành 1 tuần nhe chó nhà đẻ các bạn cứ yên tâm đây là video của mý pé bạn nào quan tâm pm số đt mình 0938896348 rước pé về trong ngày mình fix mạnh tay nhe pé đc 2tháng 1trai 2 gái nhoa :))
hiện còn 1 pé gái thui nha mấy bạn
:Onion35:

babyyeucun

YTC Developer
này hình như của dưới bh đăng bán lâu rồi,và là chó lai mà.chứ lx đâu có tướng và miệng với lỗ tai kiểu này,bạn ghi rõ đi đừng để khách mua hiểu lầm nói thuần

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
lạc xưởng đen vàng lai 1tr có fix như vậy là tốt rồi nhìn các bé cũng nhgo3 nhắn xinh xinh,chủ pic có gì cứ sữa cho rõ ràng để khỏi phiền phức về sao,up cho chủ pic

nhangak

Turquoise Member
Phụ bạn

kaka7una

YTC Developer
Xin lỗi bạn, nếu mình không nhầm thì đây có phải là chó của bạn chocon987654321 (ở Biên Hòa) không? Bạn này đã từng đăng bán chó với giá từ 1,5tr/cún --> 1,2tr/cún --> 1tr/cún --> 800k/cún --> 600k/cún, nay lại đột ngột tăng giá là 1tr/cún. Bạn nick chocon987654321 còn có một nick khác là 2TĐ ở trang forum.Việt pet.com đã đăng bài bán ‘’biên hòa-vừa bán vừa tặng chó mấy you yêu cún nè’’ vào lúc 15h30 ngày 25/5/2012 ở mục mua – bán chó, mèo của trangforum.Việt pet.com với giá 600k/cún (mục này có đăng clip giống hệt như clip của bạn). Mình không biết là chó của bạn có vấn đề gì hay không nhưng thiết nghĩ bạn nên xem xét giá cả lại thật kỹ lưỡng (giá cả nên ổn định và đúng với giá trị vật nuôi) để tránh trường hợp người mua bị nhầm lẫn, bị lừa hoặc bị hớ giá. Mình cũng không biết bạn chocon987654321 có phải là em bạn thật hay không, nhưng nếu bạn mua đi bán lại thì cũng nên xem lại giá (biết đâu bạn cũng bị hớ).

uyên

YTC Developer
Xin lỗi bạn, nếu mình không nhầm thì đây có phải là chó của bạn chocon987654321 (ở Biên Hòa) không? Bạn này đã từng đăng bán chó với giá từ 1,5tr/cún --> 1,2tr/cún --> 1tr/cún --> 800k/cún --> 600k/cún, nay lại đột ngột tăng giá là 1tr/cún. Bạn nick chocon987654321 còn có một nick khác là 2TĐ ở trang forum.Việt pet.com đã đăng bài bán ‘’biên hòa-vừa bán vừa tặng chó mấy you yêu cún nè’’ vào lúc 15h30 ngày 25/5/2012 ở mục mua – bán chó, mèo của trangforum.Việt pet.com với giá 600k/cún (mục này có đăng clip giống hệt như clip của bạn). Mình không biết là chó của bạn có vấn đề gì hay không nhưng thiết nghĩ bạn nên xem xét giá cả lại thật kỹ lưỡng (giá cả nên ổn định và đúng với giá trị vật nuôi) để tránh trường hợp người mua bị nhầm lẫn, bị lừa hoặc bị hớ giá. Mình cũng không biết bạn chocon987654321 có phải là em bạn thật hay không, nhưng nếu bạn mua đi bán lại thì cũng nên xem lại giá (biết đâu bạn cũng bị hớ).

thanks bạn đả wan tâm nha minh đóng topic vì mua bán xog :le_luoi: :le_luoi:nhưng mình nghỉ mình mua bán sao là do mình bạn có thể pm nick pên Việt pet để làm rõ và bạn có thấy zô topic của ng ta như vậy là phá đám ko thật là khó hĩu :go_mo: :go_mo: mong sau này bạn làm ăn thì đừng gặp những ng zống bạn :co_y_tuong_xau: bạn có thể ném đá sao thì tùy nhưng giá ccả là do ng bán quyết định thuận mua thì vừa bán :Onion36: pó tay :shok:

Status
Không mở trả lời sau này.