• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chó con lười ăn :(

thanhhang_93

Cả nhà giúp em với :cry:
E mới bắt 1 cún bắc kinh về. Cún ở nhà e được 2 tuần r, và h cún đc 2 tháng tuổi. Hồi đầu, cún nhà e chẳng nhớ nhà gì, ngoan lắm, ăn uống đều đặn, no căng :). Mẹ em quý nó quá, thấy nó nóng, cứ cho con bé lăn xuống nền nhà ngủ, r lại còn bật quạt cho nó. Sau 3 hôm, em nó cảm lạnh. Thế là e cuống cuồng cho đi khám bsĩ, r cho đi tiêm đủ kiểu. Ngta bảo, tiêm thuốc bổ 3 ngày là em lại ăn ngon. Thế mà h đã 5 hôm r, con bé " dỗi" ... ứ thèm ăn :cry: , lại còn dỗi phản đối chn nằm chuồng nữa :(
Cả nhà cho em biện pháp giúp cún ăn tốt với. Nhìn nó cứ buồn thiu, thương quá đi :07: .

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Mình bít là cả nhà bạn iu chó, nhưng ko nên quá như vậy, bé dỗi à? Cho dỗi lun,chừa cái tội bắt nạt chủ!
Bé "phản đối ko nằm chuồng ntn?"
Còn ăn á, 1 là bé cún nhà b bị bệnh , 2 là bé kén ăn
Bé tiêm phòng chưa b? Còn nếu bé biếng ăn thì cho nhịn 1 bữa, bữa sau vẫn ko ăn thì ko cho ăn nữa, đến khi nào bé chịu ăn thì ok!
Bạn cũng nên cho bé đi dạo chải lông để lưu thông máu cho bé

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Mình bít là cả nhà bạn iu chó, nhưng ko nên quá như vậy, bé dỗi à? Cho dỗi lun,chừa cái tội bắt nạt chủ!
Bé "phản đối ko nằm chuồng ntn?"
Còn ăn á, 1 là bé cún nhà b bị bệnh , 2 là bé kén ăn
Bé tiêm phòng chưa b? Còn nếu bé biếng ăn thì cho nhịn 1 bữa, bữa sau vẫn ko ăn thì ko cho ăn nữa, đến khi nào bé chịu ăn thì ok!
Bạn cũng nên cho bé đi dạo chải lông để lưu thông máu cho bé

fosterspencer

fosterspencer
Bridesmaid Dresses: Spring/Summer 2014 Styles From Top Designers (PHOTOS)
Who says bridesmaid dresses have to be ugly and unflattering?
Designers brought their A-game to the Spring/Summer 2014 runways in New York recently, showing bridesmaid gowns that attendants will definitely want to wear again.
Click through the below photos to see 8 gorgeous new styles, then tell us in the comments: would you choose one of these looks for your 'maids'?