• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chó bị nôn

Status
Không mở trả lời sau này.

hieu6ty2

Member
hnai mình có cho cún ăn đầu gà băm nhuyễn với bí gợ hầm, mềm lắm, ma sao ăn xong xíu là nó nôn toàn ra bọt trắng, zi là nó mắc xương hay la bị gì vậy mấy bạn. Chó mình là chihuahua 6 tuổi 2,5kg

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
hnai mình có cho cún ăn đầu gà băm nhuyễn với bí gợ hầm, mềm lắm, ma sao ăn xong xíu là nó nôn toàn ra bọt trắng, zi là nó mắc xương hay la bị gì vậy mấy bạn. Chó mình là chihuahua 6 tuổi 2,5kg
Bạn cho bé ăn đầu gà thật à? ="= Mình đã kêu đừng cho ăn xương mà, dù xương gà mềm, vì căn bản là xương không hề tốt cho chó, nó chỉ để mài răng thôi, chứ băm nhuyễn ra thì làm gì còn tác dụng?
Bạn xem giờ bé còn sao không, chắc sẽ khó tiêu và nghẹn một vài bữa.

hieu6ty2

Member
Bạn cho bé ăn đầu gà thật à? ="= Mình đã kêu đừng cho ăn xương mà, dù xương gà mềm, vì căn bản là xương không hề tốt cho chó, nó chỉ để mài răng thôi, chứ băm nhuyễn ra thì làm gì còn tác dụng?
Bạn xem giờ bé còn sao không, chắc sẽ khó tiêu và nghẹn một vài bữa.
hehe no khoe r ban oi, an uong binh thuong r, tai vi minh tinh doi mon cho no an thoi, chac k dam cho an nua r

Status
Không mở trả lời sau này.