• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chào ! em là thành viên mới !_!

Julibi

YTC Developer
chào các anh chị ! em năm nay 11 tuổi học ở trường Vân Hồ , ( là con gái ). tình cờ hôm nọ em đọc về Cafe mèo thì biết về YTC nên tham gia ! Chúc anh chị có thật nhìu thời gian trong hè này để tham gia và đi chơi cùng các bé nha ! :gongxi-1: hiện nhà em đang có 1 chú cún và 1 cô mèo
yahoo cua e la : hongnhim1204

em xin cam on

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Oh, chào pé. Rất vui mừng khi đc đón tiếp pé tại ngôi nhà YTC, chúc pé luôn có nhiều niềm vui khi tham gia diễn đàn nhé. :gongxi-1:

BigBang Pegasis

Ruby Member
chào các anh chị ! em năm nay 11 tuổi học ở trường Vân Hồ , ( là con gái ). tình cờ hôm nọ em đọc về Cafe mèo thì biết về YTC nên tham gia ! Chúc anh chị có thật nhìu thời gian trong hè này để tham gia và đi chơi cùng các bé nha ! :gongxi-1: hiện nhà em đang có 1 chú cún và 1 cô mèo
yahoo cua e la : hongnhim1204

em xin cam on

Welcome to YTC
bạn ở HN hay HCM
nếu HN thì cùng trường mình :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Welcome to YTC
bạn ở HN hay HCM
nếu HN thì cùng trường mình :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

Chắc em ấy ở Hà Nội ^^ Chị đoán thế

BigBang Pegasis

Ruby Member
Trường THCS Vân Hồ á

tungxibo456zx

Yêu Cún iu
Xinh đấy!

BigBang Pegasis

Ruby Member
vâng

vậy là cùng trg` anh rồi
anh sang năm học lớp 8D

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Hihiiiiiiii, mọi người lại là người quen của nhau rồi ^^ Vui quá. Nhà bà nội chị cũng gần đó :le_luoi: Chắc nhận làm người quen luôn nhỉ :x

nhangak

Turquoise Member
vậy là cùng trg` anh rồi
anh sang năm học lớp 8D

BigBang Pegasis

Ruby Member
Hihiiiiiiii, mọi người lại là người quen của nhau rồi ^^ Vui quá. Nhà bà nội chị cũng gần đó :le_luoi: Chắc nhận làm người quen luôn nhỉ :x

à há người quen người quen