• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chàng trai tháng bảy ( Ba tư )

Status
Không mở trả lời sau này.

meomay123

renpdu said:
Mình để bé về nhà mới 2tr5 nhá :)
em đồng ý bán cho chị lại bằng giá 1 triệu rưỡi rồi mà em vẫn đăng bán e ấy à???
c bán cho em chị đã nói trước nếu e ko muốn nuôi nữa c sẽ chuộc lại em ấy mà,...chị sẽ cố gắng nuôi Su chứ ko để Su bị bán đi bán lại nhiều lần quá, e bảo e giữ lại để nuôi mà sao em lại muốn bán giá cao vậy, mèo ko nên lãi như thế đâu

meomay123

Đây là em Su nhà tớ, tớ nuôi từ hồi bé xíu nhưng vừa rồi nhà tớ ko có người ở nhà nên đăng bán e ấy với giá 1 triệu rưỡi , quá rẻ...và bạn này đã đến mua bảo về ghép đôi với em Min nhưng chưa đc bao lâu bạn ấy đăng bán 3 triệu,....mình đã cố gắng xin mua lại với giá mình bán vì mình nghĩ yêu mèo thì sẽ ko để ý đến sự hơn kém về tiền. bạn ấy đồng ý bán lại cho mình rồi , xong bạn ấy lại nói là bạn ấy quyết giữ lại nuôi....giờ lại đăng bán 2 triệu rưỡi....khổ thân e SU quá!!!! hy vọng có ai đó thật sự yêu quý mèo nuôi Su thực sự chứ đừng bán đi bán lại như chủ Top

meomay123

Ren ơi!!! c xin lỗi e nhé nhưng e làm c thất vọng quá!!!! em chỉ muốn bán e Su với giá cao hơn để e có lãi hay sao??? chị bán Su cho e chị còn khuyến mãi cả khay đi vệ sinh, 1 túi cát, 1 hộp thức ăn mà

Chị suy nghĩ lại trc khi nói,suốt thời gian e đưa Su về e gọi điện hỏi chăm su ntn là tốt nhất,từ việc đi vs ,ăn,tắm sữa tắm loại j....e muốn như lời chị nói thì e bán ngay hôm rước Su về, e đi quân sự nhà có bố vs e gái e thôi ,k chăm đc,sợ Su ốm,e đăng hơn coi như e mua hạt, cát vs, sữa tắm baby,e là sinh viên, nói thật là cũng đang cần tiền vào việc riêng nữa...hôm ý e lặn lội12h trưa đi rước bé vè,chăm hơn chăm e bé,về bố e chửi e cũng ức lắm chứ,e gái e cũng bị dị ứng,ngứa người cũng tội,chị lên diễn đàn nói e,e ko thích:)

Những ng tìm nhà mới cho các e mèo ở trên diễn đàn này,chả phải là các bạn ý cũng mua từ nhà khác hay sao, từ đợt đầu e cũng bảo vs c là cbi đi quân sự,e sẽ gửi c e, nhg c e nuôi đc 2 ngày k chịu đc nên e k còn cách nào khác

meomay123

thế tại sao em đồng ý để lại Su cho chị rồi, em lại thay đổi, e lại ko bán nữa....rồi e muốn bán với giá cao hơn...chị và e rất hay nói chuyện với nhau về Su , thế mà e lại ko muốn bán lại cho chị? vì rẻ quá sao????

meomay123

NẾu c nói gì làm em mất lòng thì sorry em nhưng thực sự chị mà biết em muốn bán Su nhanh như vậy thì c đã không bán cho e, thực sự c thấy rất tiếc, rất tiếc và thương Su.

renpdu

Member
Lúc đó chị muốn đón Su e để đúng 1,5 triệu đúng giá e mua,ko thêm công chăm,mua thức ăn ,cát j cả,e cho c cả số nhà rõ ràng,địa chỉ cụ thể c bảo c ko biết đg,nếu thật lòng muốn rước về c đã đi luôn lúc ý,e đã bán cho 1 bạn đến tận nơi rước về giá 2 triệu tròn, e ko nói nhiều nữa.Close topic

Status
Không mở trả lời sau này.