• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cảnh báo BS Son 50 TRAN PHU CUONG GO VAP

yky.phan93

Cảnh báo mọi người đừng ai đem chó lên Bs Sơn 50 Trần phú cường gò vấp. Bs sơn chích chó mung liệt 2 chân sau luon. Ngày nào ra cubg chích mấy mũi thuóc. Munh 5 ngày ko hề hết mà chó có hiện tưong liệt chân đi ko noii. Ong sơn chích về chó sắp chết tối đó mình sợ quá gọi ra thì ong nói ko sao con btinh. Munh nói nó nam im ko nhúc nhích lỡ tối nó chết sao bs. Ong phán 1 câu " chết thì thôi" . Nếu chịu được thì đem ra đay bác chích típ. :((. E ấy đã r đi, minh kiu xét nghiem care thino sơn ko chịu đâu. Cứ nói này nói nọ. Và ong sơn là bs của thằng bán chó minh mua. Các bạn cẩn thận nhé. :(((. và shop H2 pet shop o duong nguyen trải an cò vs ONg SOn đó. Nếu có mua chó o đó các bạn cẫn thạn nhé. mình đảx mua và còn bị chữi te tua nè :((. chó mình mua dem về bi chảy mũi xanh, mới đầu mình ko biết là n1o bệnh từ trước, n1o thì đỗ thừa mình dem về trời lạnh nên chãy mủix xanh, mình nghe lơi nó đem ra Ông sơn khám và kq như zậy đó. nhớ cẫn than khi mua chó ở đó nhé. bi giờ các ban mua nhớ bắt nó làm cam kết ra giấy đàng hoàng, như minh mua có cam ết bang mieng mà ko có giấy nên bị lật lọng vậy nè... chúc các bạn có 1 e cún khỏe mạnh

Tư Heo

Member
Mình đã từng chữa các bé mèo nhà mình ở bs Sơn, mình thấy bs chữa rất giàu kinh nghiệm, chữa rất tốt và tận tâm, ko giống nhữnng j bạn nói, chữa bé nào nhà mình cũng khoẻ hết,mình ở q7, mà mỗi lần mấy bé nhà mình có chuyện j minh đều chạy lên gò vấp đe bs chữa.