• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cứu!Miu nhà em nghịch quá

Miki

Con Miu nhà em nó hay cắn dây điện, nhảy lên giường em, rồi không cho em bế nữa :ngoi_xom:
lúc nó cắm dây với nhảy em giường, em tét cho nó vài cái, :Onion38: rồi em đi ra ngoài, nó lại nhảy lên với cắn, :lac_dau: em có cho bé mấy cái đồ chơi, nó chơi xong quẳng đấy, rồi lại trèo lên giường. :dead:
Em không thể bế nổi bé :sadcorner: , hôm trước em lấy bông lau cho bé chơi, cầm bông lau rồi ve vẩy, bé cào luôn vào tay em(may hông sao) :Onion36:
Bé còn có tính thích cào đồ vật, bé cào tủ, cào bàn(cào cả em) :eye_wide:
Hôm trước bé đi vệ sinh đúng chỗ(vào xỉ than), mẹ em hót vứt đi, bé cứ ra đấy đào than lên(chắc tìm), xong rồi bé không đi vào đấy nữa, bé ị luôn ra cầu thang, :hmmm:
À, lúc bé trèo lên giường em, em tét bé, bé sợ, mà vẫn trèo lên, em cho bé xuống , bé lại trèo , em đóng cửa, bé cào cửa :Onion07:
Đó, help!!, cần gắp, mèo nhà em là mèo con, nghịch lắm :head_hot: , còn cứ liếm liếm tay em nữa, thế mà chă bế được, mấy hôm đầu mang về, bé kêu nhiều, mấy hôm nay đỡ hơn :phew: