• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cặp mèo đáng yêu chịu hok nổi đeeee! >.<

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Đầu tiên là con trai Clio ( 34 lai ALD) sn 28/4 mình mua tận ngoài HN của cô Sinh ở topic này http://www.yeuthucung.com/topic/31843-ha-nội-ban-con-1-be-ald-lai-ba-tư-xinh-xắn-gia-cực-mềm-x

Mình vẫn còn nhớ như in ngày 20/5 ngày mình cầm đc cái chuồng bé trên tay,trải qua bnhiu ngày chờ đợi hồi hộp lo lắng,lúc đó bé ngước nhìn mình kêu meo meo cầu cứu,van xin,ox chạy xe thật nhanh về nhà,mình luống cuống mở của chuồng giải thoát cho thằng con tội nghiệp,đồng thời xem mặt mũi tay chân thế nào,lúc đó con nhỏ xíu,dưới thân sau ướt mem,bốc mùi, hix....mẹ lau sơ mình mẩy,nấu cháo cho ăn,sau đó là bé đã chạy phá như giặc khắp nhà,vậy là clio của mẹ khoẻ re,mừng quá!

Hình mới chụp đc mấy ngày,giờ mập lắm rùi,thân sau tròn vo béo núc ník, chưa tròn 3th đã 1kg 2
Clio là tên của Ba đặt cho con đấy,từ khi con còn chưa về nhà cơ
Điệu lắm,cái cổ chụp hình lúc nào cg phải quẹo quẹo nghiêng nghiêng làm dáng hay sao ák
Mà seo nhìn cái tấm đầu này y chang tấm hình cuối của bé trong 2pic bán mèo thế k bít,kakaka

View attachment 38868
View attachment 38869
View attachment 38871
View attachment 38873

Còn đây là con gái Fiona,sát thủ nghiệp dư chém trái cây ở topic này đây ạh
http://www.yeuthucung.com/topic/37185-meo-ald-xai-ipad-va-chơi-chem-trai-cay-cực-cute-ne/
sn 10/5 ,mẹ rước về ngày 26/6,lúc đó con còn nhát,vì đang êm ấm bên ba mẹ của mình mà tự nhiên 2 ông bà nào tới nhà rùi bế đi.Về đến nhà Clio chạy ra hồ hởi mần wen, chọc ghẹo,nhưng mặc kệ,con cứ lạ lẫm ngơ ngác,thậm chí tránh né mẹ.nhưng chừng gần tuần sau,con đã chấp nhận bố mẹ mới.
Tối đó mẹ rất ngạc nhiên khi con phóng lên ng mẹ nằm,nhìn sâu vào mắt mẹ,rùi chậm chậm tiến đến...mẹ nhắm mắt chờ đợi,k bít chiện j đây, thì con liếm mắt mẹ,mẹ mừng lắm,khoe ba ngay!
Và từ đó mẹ và con gái gần gũi nhau hơn là cái thằng ku kia suốt ngày phá phách,bày trò
Fiona là tên do mẹ nghĩ ra cho nó công bằng,hehe...mình mua của 1 bạn gần nhà.
Rất duyên dáng,ngoan ngoãn,thík leo lên ng mẹ ngủ,đc mẹ ôm,hay nói chuyện với mẹ

View attachment 38879
View attachment 38880
View attachment 38881
View attachment 38882

Mình và ox rất yêu thương 2 bé,và 2 đứa cg vậy,sẽ ráng chăm lo cho 2 con cuộc sống đc ấm no hạnh phúc,lúc nào cg khoẻ mạnh
Và mình cũng xin chúc các bé của mọi ng cũng vậy nhé ^^ !!!!

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Có khi chờ bé Clio và Hê Na nhà mình lớn,2 gia đình ta kết thông gia nhỉ.....kết thằng cu này rồi đấy :bye:

Ô hô hô Clio mới bi lớn có ng đặt cọc con về làm rễ rùi kìa....sướng nhé!

machaodung

YTC Developer
^^! chồng lông đậm,vợ lông nhạt,đẹp đôi hihi.

:lau_mo_hoi: hôm nào nhớ dắt cháu qua nhà mình thăm lại bố mẹ nó nha

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Meo xinh the chi, ma len anh nhìn ảo thật. Mặt mũi ngây thơ vô số tội. Nhìn khôn thế này chắc hay chạy nhảy đùa nghịch lắm

Bao Linh 85

I_Like_Pet
de~ thuong qua huhu.sao meo` nha` minh` ko bao h dk nhu the nhi?.tam the? ma` quay banh troi` dat lo? huhu

Hihihi chúng nó mà 1 ngày k quậy banh trời lỡ đất nhìu khi mình còn mệt hơn đấy bạn ạh.quậy ngọ chúng nó mới khoẻ khoắn trong ng nè

Meo xinh the chi, ma len anh nhìn ảo thật. Mặt mũi ngây thơ vô số tội. Nhìn khôn thế này chắc hay chạy nhảy đùa nghịch lắm

Tks e nhìu nha! 2 đứa mà ngoài ăn ngủ là yên lặng đc chút,chứ còn khoản quậy thì thôi rồi lun,sập nhà với tụi nó.vui lắm