• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cặp British Silver Chinchilla Cyclamen & Olivia - updated 07/08/2013

Eiffel*FR

Silvery Palace Cattery
Update mới 07/08/2013
Một vài hình ảnh mới nhất của Olivia :*​
Ảnh được chụp vào ngày 02/08 khi bé được 3 tháng và 29 ngày tuổi​
***​
****************************************************************************​
Update mới 15/07/2013

Mình mới up tạm một cái clip ngắn của Olivia thui, nợ ảnh sau nhé các bạn :3​

http://youtu.be/WeRtoFwjH8w​

Cyclamen

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------​
Tên bé là Cyclamen Mortishia*Pl
Bé là Highland (ALD) Black Chinchilla ^^ giống đực quốc tịch Ba Lan, hiện tại bé ở Paris với mình, tương lai sẽ về Việt Nam địa bàn Hà Nội làm mưa làm gió và hy vọng có thể làm trùm :good_job:
Bố mẹ của Cyclamen đều là Champions trong các cuộc thi dành cho mèo.

Mèo bố X-Ray Devianti từ CZ​
Mèo mẹ Yavira Joanna từ PL​

Và đây là hình bé :03:

Bé thứ 2 tên là Olivia sinh ngày 4/4/2013, Highlander (ALD) màu Silver Shaded, bộ lông của Olivia semi-longhair, là gen lặn của cả bố và mẹ bé (bố mẹ lông ngắn), đã được đặt chỗ để làm người tình trăm năm với Cyclamen. :wub:

Olivia quốc tịch Nga ngố, 12/8 mình sẽ qua Nga đón bé về Paris :3
Olivia còn bé
Chào cả nhà ạ :gongxi-1:

Eiffel*FR

Silvery Palace Cattery
Cám ơn các bạn, mình đang tìm kiếm 1 bé British cái Black Chinchilla hoặc Silver shaded thật đẹp để làm cặp đôi với Cyclamen :03: Nhưng tình hình khó khăn quá vì thực sự không dễ tìm được một em mèo chuẩn T.T :lac_dau:

Eiffel*FR

Silvery Palace Cattery
Update 17/06, Cyclamen đã kiếm được người yêu :D

Eiffel*FR

Silvery Palace Cattery
ivys said:
Olivia đẹp quá !!! :03: :03: :03: ... nhìn tiểu thư ghê luôn. :le_luoi: Khi nào bé được về Hà Nội vậy bạn ?
Mình dự kiến muộn nhất tháng 1 tháng 2 sang năm cặp đôi này sẽ cho ra lứa đầu tiên, một bé baby đẹp nhất đàn sẽ được gửi về Navi Cattery của chị Nguyễn Thái Hà ở Đà Nẵng (đã được đặt gạch từ bây giờ) :hi: Sau đó mùa đông năm 2014 mình có kế hoạch đưa Cyclamen và Olivia về Hà Nội ^_^ Hiện mình đang tập tành làm trang web cho cặp đôi này :p hy vọng sớm được ra mắt các bạn.

Eiffel*FR said:
Mình dự kiến muộn nhất tháng 1 tháng 2 sang năm cặp đôi này sẽ cho ra lứa đầu tiên, một bé baby đẹp nhất đàn sẽ được gửi về Navi Cattery của chị Nguyễn Thái Hà ở Đà Nẵng (đã được đặt gạch từ bây giờ) :hi: Sau đó mùa đông năm 2014 mình có kế hoạch đưa Cyclamen và Olivia về Hà Nội ^_^ Hiện mình đang tập tành làm trang web cho cặp đôi này :p hy vọng sớm được ra mắt các bạn.
Khi nào có web pm cả nhà nha,ai cũng hóng cặp đôi đẹp nhất diễn đàn :03: :03: :03: :03: (theo ý kiến riêng thui nha :gongxi-1: ,đừng ném đá mình :lau_mo_hoi: )

Eiffel*FR

Silvery Palace Cattery
hoangmoccuong said:
Mấy nhóc nhìn mỹ miều quá em ạ!!!
Cám ơn anh Cương ^^

bowie

meo meo con mều
Cứ như hoàng tử công chúa trong tranh vậy. Chúc cặp đôi luôn luôn happy và cho ra đời những pe cực xinh xắn nhé :gongxi-1:

Eiffel*FR

Silvery Palace Cattery
2 giống mèo khác nhau mà bạn :143163ljogging: mình nhân giống british, chị Ngọc và anh Mộc Cương nhân giống persan exotic :D

Eiffel*FR

Silvery Palace Cattery
ngày mai sẽ có ảnh mới của cả 2 bé cả nhà ơiiii :3