• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tìm vợ cho chàng Fox hươu màu cực độc!

Như tit, mình cần tìm vợ cho chàng Dodo nhà mình, em nó giống fox hươu, tuy không thuần chủng nhưng có màu cực đẹp và lạ.
Đã tiêm phòng đầy đủ, do sáng nào mình cũng cho chạy 3km + ăn uống hơn người nên chú hơi phổng phao :D
Rổ giá là 200k/1 lần cho đảm bảo sức khỏe cả 2 phía, bao đến khi nào đậu thì thôi nhé, ảnh em nó đây :D

Lần đầu chụp nude nên em nó ngại :))

Mặt đẹp trai mê li nhé

1 tấm nữa khoe dáng :D

các bác có nhu cầu thì call : 01638.239.381, e sinh năm 91 cho dễ xưng hô nhé :D

mrtran20

YTC Developer
phamquocdoanh said:
fox lai mà :"> bt fox chỉ có màu nâu hoặc nâu-đen thui chứ làm gì có màu này :3
vậy thì Free đi bác. không thì lấy ah em tầm 200k thôi ....phối giống như bác 2 lần là mua được con bố rồi .... :go_mo: :go_mo: :go_mo:

alaska phối toàn củ rưởi 2 củ mà :">

mrtran20 said:
vậy thì Free đi bác. không thì lấy ah em tầm 200k thôi ....phối giống như bác 2 lần là mua được con bố rồi .... :go_mo: :go_mo: :go_mo:
bác nói quá, mua dc hay ko là một chuyện, còn công chăm sóc chứ :D
nhưng bác nói thế thì e cũng xin bớt, vì lần đầu đăng tin phối :D

tranminhquan said:
bạn ơi mầu này cảu bạn k hề độc tí nào bạn ạ, và cả con này gầy đét chứ k béo tốt như bạn nói đâu
màu độc hay ko thì mình k nói, vì mình thấy lạ mà bạn k thấy thì chịu :D nhưng mình đảm bảo nếu 1 tháng mình k cho chạy và cho ăn tẹt bô k giữ dáng thì nó thành quả bóng ngay bạn ơi :v với mình như thế này là đẹp dáng vs cơ bắp r, chứ béo thì bệnh tật báu gì

tranminhquan

YTC Developer
phamquocdoanh said:
màu độc hay ko thì mình k nói, vì mình thấy lạ mà bạn k thấy thì chịu :D nhưng mình đảm bảo nếu 1 tháng mình k cho chạy và cho ăn tẹt bô k giữ dáng thì nó thành quả bóng ngay bạn ơi :v với mình như thế này là đẹp dáng vs cơ bắp r, chứ béo thì bệnh tật báu gì
bạn nghĩ thế là sai rồi, ng ta phải tẩm bổ cho nó trước rồi mới tập chứ k ai mang 1 con chó gầy nhìn thấy cả sương sườn ra tập cả
bạn thấy nó lạ chẳng qua là bạn chưa gặp nhiều thôi, vậy nên đừng kết luận con của mình là mầu độc

kutestyleboy09

T.Viên Năng Động
Mình ko hiểu màu này phối xong ra chó con thì bán dk bn nhi??????????????????????? :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: