• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tìm nhà mới cho đàn mèo con bố mẹ nhà nuôi thông báo bây giờ mình bắt đầu tập cho bé ăn cơm vía

Status
Không mở trả lời sau này.

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
mình cám ơn các bạn nhé các bạn mọi người giúp mình 1 tay cho các bé bay cao đi va gap dc chu tot la dieu quan trong nhat doi với mình

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
%mèo nhà mình cũng đi nhiều nơi rồi len các bạn yên tâm là xù giống to bông đưa vào loại tây 100% lông xù 100% còn thực sự ở VN mình bây giờ ít có em nào chứ k phải là k có giấy khai sinh lắm các bạn à.Và về mình k hợp khí hậu môi trường sống nên hay ốm và khó nuôi à

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
công an hay 141 bắt nhốt cái bạn SPINOSORUS hộ mình cái các bạn yêu mèo bạn ấy làm phiền mình và các bạn

spinosorus

YTC Developer
meo 1976 said:
xin thông báo đây k phải mèo nhà mình đâu nhé bạn nào để mèo của mình chạy lung tung nhốt lại hô mình cái k mình k muốn mang tiếng đâu
Đây không phải mèo nhà anh thì là mèo nhà ai nữa?E vừa đặt cọc tiền hôm qua.
Đừng bảo là có TRAP nhé.

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
ah mình không biết em ý đến mua mèo nhà mình em ấy chụp up lên hộ nhưng k dc hết cả đàn lên đính chính lại là em ấy đưa mèo nhà mình lên vì em ấy vừa gọi điện báo mới biết hi hi hi hiiiiiiiiiiiiii tý nữa mình đăng thêm nhé

meo 1976 said:
ah mình không biết em ý đến mua mèo nhà mình em ấy chụp up lên hộ nhưng k dc hết cả đàn lên đính chính lại là em ấy đưa mèo nhà mình lên vì em ấy vừa gọi điện báo mới biết hi hi hi hiiiiiiiiiiiiii tý nữa mình đăng thêm nhé
bó tay anh này.Mấy em mèo nhà mình chăm còn không nhận ra nữa.Em thấy nó giống mèo ta quá ạ.Được cái lông xù hơn tý

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
meo 1976 said:
xin thông báo đây k phải mèo nhà mình đâu nhé bạn nào để mèo của mình chạy lung tung nhốt lại hô mình cái k mình k muốn mang tiếng đâu
meo 1976 said:
công an hay 141 bắt nhốt cái bạn SPINOSORUS hộ mình cái các bạn yêu mèo bạn ấy làm phiền mình và các bạn
Lần sau nên tìm hiểu kỹ trước khi phàn nàn và báo cáo vi phạm.

Biyuri

Mình xem mèo rồi nè. rất thích em xám tai và đuôi màu đen hình 6 từ trên xuống. Mà mình ở xì gòn, sao mà xem mèo và mua đc đây :ngoi_xom:

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
Biyuri said:
Mình xem mèo rồi nè. rất thích em xám tai và đuôi màu đen hình 6 từ trên xuống. Mà mình ở xì gòn, sao mà xem mèo và mua đc đây :ngoi_xom:
bạn ơi chủ nhât. này mình cũng gui vao quan govap 1 em do ban do gui tien ra va minh ship vao ban co can mua thi nhu ban do minh co so dt ban do ne

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
don duoc roi do
trieunguyenvu said:
anh ơi đến là có thể đón các bé về ngay chưa ạ?Ko biết trong đám kia có đứa nào lông ngắn cái không anh nhỉ?

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
anh chụp các bé rồi đó đẹp hơn bạn đó chup nhieu
trieunguyenvu said:
anh ơi sao anh ko up hình các bves mèo hiện tại đi.Giống như hình bạn trên kia up thì có vẻ lai ta nhiều quá!

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
minh chup wa
Yêu Thú Cưng said:
Lần sau nên tìm hiểu kỹ trước khi phàn nàn và báo cáo vi phạm.
nhưng nó khác mèo mình chụp wá ban xem

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
mình có ỳ định là viểt bài moi để đăng hình các em hiện tại các bạn có ok k góp ý nhé

Status
Không mở trả lời sau này.