• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần tìm mua mèo ALN xám xanh

phidep

phi dep
Dear các bạn yêu Mèo,
Mình hiện tại sống 1 mình, và mình rất thích mèo, lúc trước còn ở trọ với bạn bè, mình có nuôi vài con mèo việt nam nhưng khi chúng dc 1 năm tuổi thì bạn cùng phòng đem đi làm thịt vì lấy lí do chủ nhà không cho nuôi, Lúc đó mình đi làm về giận đến phát điên, nên về sau mình dọn ra ở riêng, giờ mình muốn nuôi một chú mèo ALN làm bạn cho đỡ tủi thân, nghe đồn mèo cảnh thì ngoan, không hay đi la cà, nên có thể yên tâm để ở nhà,
Mình cũng mới tham gia diễn đàn này được 4 hôm rồi, thấy mua bán tấp nập, đủ loại mèo ta,tây... mình chỉ muốn mua 1 em aln giá tầm 2tr đổ xuống vì nhiều thì chắc đợi lấy lương dồn lại.
Nếu mình mà mua đc 1 pé chắc sẽ lên đây dài dài để tìm hiểu kĩ thuật chăm pé miu miu.
Mình ở Sài gòn, (mình thấy mèo aln, ald toàn từ hà nội nên cũng bùn bùn lắm), mình là "Phi dép" hay còn gọi là "Boorin" phone của mình là : 0915340669, các bạn có quan tâm thì nt cho mình hoặc pm và box dùm mình nhé.
Thanks các bạn đã xem thông tin, chúc các thành viên yêu mèo luôn gặp được nhiều may mắn và thành công trong năm mới.

phidep

phi dep
do mình cũng chưa hiểu biết nhiều về giá cả và luật bán buôn, nên có gì mấy bạn iêu mèo thứ lỗi cho mình nhé.
Thanks all

chiru

T.Viên Năng Động
phidep said:
do mình cũng chưa hiểu biết nhiều về giá cả và luật bán buôn, nên có gì mấy bạn iêu mèo thứ lỗi cho mình nhé.
Thanks all
2 tr mình nghĩ bạn mua nga lai ald thôi chứ ko co giá mua aln đâu

evilgentle

Mê Dương
bé ALN nhà tớ mua 5tr, đấy là tớ bám càng năn nỉ mãi mới đc đó, bạn có thể tiết kiệm thêm , chúc bạn sớm tìm đc 1 bé hợp với mình ^^ thường xuyên lượn 4rum cũng có thể tìm đc đó :)