• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần mua 1 pé phóc sóc giá mềm tầm 2tr ~3tr

mình rất thích nuôi 1 pé cún , đặc biệt là pé phóc sóc . thấy trên mạng mà thích wa' . vì là sinh viên nên kinh phí chỉ cho phép nhiêu đóa ai biết hoặc có pé nào thì share lai cho mình 1 pé dc ko . thanks các bạn đã ghé qua . mong dc sự quan tâm của các bạn . minh ở biên hòa , mình chỉ mua những pé ở bình dương , đồng nai, tp.hcm thoi nha. vì ở xa mình ngại lắm . số dt liên lac: 01267772229

LeaveandChange

YTC Developer
^^, trời ơi bạn ơi mình kiếm 1 em 5tr còn ko có mà mua nữa!!! 2-3tr mình nghĩ bạn nên nuôi Bắc Kinh thôi. Bắc Kinh cũng đáng yêu lắm.

CHIPS

Member
Fox sóc lai thì mới có giá đó thôi,mình cũng 2 cún nè,có màu trắng nếu đc mình để lại cho.

LeaveandChange

YTC Developer
CHIPS said:
Fox sóc lai thì mới có giá đó thôi,mình cũng 2 cún nè,có màu trắng nếu đc mình để lại cho.
Gửi hình cho mình qua mail: qbnguyen.leave@gmail.com hoặc up hình trong topic này luôn dc ko bạn? Đang quan tâm.

CHIPS

Member
Bạn seach tp.hcm-q.12-nhận đặt gạch cún fox sóc lai nhật nhg hình đó còn bé tí ko nhìn rõ đâu,bây giờ đc 1 tháng rồi khoảng 1 tuần nữa mình up và đăng bài lại.

LeaveandChange

YTC Developer
CHIPS said:
Bạn seach tp.hcm-q.12-nhận đặt gạch cún fox sóc lai nhật nhg hình đó còn bé tí ko nhìn rõ đâu,bây giờ đc 1 tháng rồi khoảng 1 tuần nữa mình up và đăng bài lại.
Ok, mà bạn có thể share trước cho mình xem hình các bé hiện giờ được ko? Bạn Quận 12 chổ nào thế?

CHIPS

Member
Ở gần chợ Hiệp Thành có thể thông ra hãng bia tiger và Metro ngày mai m sẽ sửa lại bài viết sẽ có hình mới nhưng còn bé nhìn giống chó nhật lắm-vì nó có phần là nhật,chỉ có đôi mắt ti hí là giống fox sóc,lớn lên mới giống fox sóc.

Yêu♥cún♥nhất>.<

Đệ nhất yêu cún^_^
CHIPS said:
Nhà bạn mấy bé cún thế? :le_luoi:

CHIPS

Member
Xem đc mà,nếu đc b đến xem luôn đi,1 bé màu trắng đốm kem ở đầu và tai,1 bé màu ghi mập như gấu 2,5 tr/bé

alaskavssam

T.Viên Năng Động
trong miền nam cầm 7 8 tr cũng chưa chắc đã mua được pé Pom đâu bạn, 2 3 tr thì mua đc Bắc Kinh Hoặc Phốc Hưu thôi bạn àk
Chúc bạn sớm đc ng bạn đồng hành