• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần giúp đỡ tìm mèo 34 mới bị mất.

phidep

phi dep
benben said:
  • tìm dc muffin chưa hả b
dạ chưa bạn ạ, hôm qua mình cũng lạng ra lê hồng phong, 1 chủ cửa hàng bảo với mình là, nó bán cho 1 nhà giào có rùi, đừng tìm nữa ko thấy đâu... chắc ko tìm ra nữa đâu. Dù sao thì mình cũng cảm ơn mọi người rất nhiều, vì tất cả những gì mọi người dành cho mình. Mình vẫn sẽ yêu mèo, cố gắng chăm sóc các pé tốt nhất để không bị mất nữa

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
tội nghiệp bạn ni` quá.. :sadcorner: .. thui mình cầu mong cho em bé nó tìm đc chủ tốt vậy..

bạn cố gắng lần sau đóng cửa cẩn thận không mèo lại chạy mất nhé. Lúc trước chị tớ quen bé mèo đực ALN đến tuổi dậy thì cũng bỏ nhà đi tìm gái bị bắt mất không tìm lại đc, hix... xong bây giờ chị ấy phải gắn lưới ở cửa sổ & đóng cửa cẩn thận không cho bé ra vườn chơi nữa đó

kenzi1487

Member
:lac_dau: mang hình bé ra lê hông phong phat tờ rơi bạn ơi.....mèo nhà mình thì chỏ ở trên lầu. xuống cầu thang củng cấm. nói chi nhảy cửa sổ.

:unknw: