• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần bán lồng hamster

Status
Không mở trả lời sau này.

BongLan

Bông Kute
thuận mua vừa bán thôi,và mình bán giá ntn thì mình đã ghi mọi người pm yh mình sẽ cho giá,bỏ gì hay bớt gì là quyền của mình miễn người mua cũng ok là đc mà phải ko :)

BongLan

Bông Kute
bán bán bao nhiêu tiền lồng màu hồng

bạn ơi pm yh mình sẽ nc cụ thể nha ^^

lady.haha

ít nhất nếu bạn bỏ hay bớt cái ji` thì cx nên trừ $ đi chứ,ai lại đã lấy đồ ra rồi mà còn tăng thêm 20k nữa(chắc là $ ship^^)
thảo nào bạn ko dám đăng giá $ lên đây!sợ chủ cũ biết:))

BongLan

Bông Kute
lồng xanh 120k lồng hồng 170k trong khi chủ cũ bán lồng hồng 150k có cả nhà ngủ @@

mình nhắc lại nhé, mình ko cần bán vội nên thuận mua vừa bán, ai ok thì bán thôi, còn chuyện thêm hay bớt và giá cả ntn là quyền của chủ topic, trong chuyện mua bán, cũng ko ai ra quy định mua bao nhiêu phải bán đúng từng ấy đúng ko, bạn ko mua thì thôi đừng chọc ngoáy

BongLan

Bông Kute
ít nhất nếu bạn bỏ hay bớt cái ji` thì cx nên trừ $ đi chứ,ai lại đã lấy đồ ra rồi mà còn tăng thêm 20k nữa(chắc là $ ship^^)
thảo nào bạn ko dám đăng giá $ lên đây!sợ chủ cũ biết:))

giá cả ntn còn do gặp người mua thế nào bạn ạ, giá ko ok bạn có thể ko mua, ok thì vui vẻ, chẳng sao cả ^^

princecat

buôn bán thì nên thành thật 1 chút, người mua lúc nào chả muốn mua đc cái giá phải chăng, nói thật cái lồng hồng đầy đủ phụ kiện mới có giá 150k, lồng đấy là lồng alex tiểu công chúa có cái nhà lòi ra đấy

BongLan

Bông Kute
buôn bán thì nên thành thật 1 chút, người mua lúc nào chả muốn mua đc cái giá phải chăng, nói thật cái lồng hồng đầy đủ phụ kiện mới có giá 150k, lồng đấy là lồng alex tiểu công chúa có cái nhà lòi ra đấy

mình sẽ thành thật vs bạn nào thật sự muốn mua, còn vs người hỏi cho vui và để quàng xiên thì cũng chỉ nhận được giá ảo thôi, thanks bạn cho ý kiến ^^

Nikko

YTC Developer
lồng xanh 120k lồng hồng 170k trong khi chủ cũ bán lồng hồng 150k có cả nhà ngủ @@

ban oi, thuc ra thi minh ban cai long nay cho chi y gia co 120k thui , sao ban bt co nha ngu khung long

princecat

ban oi, thuc ra thi minh ban cai long nay cho chi y gia co 120k thui , sao ban bt co nha ngu khung long

thì mình đã từng đọc qua 2pic đổi lồng của bạn và đã nhìn thấy cái lồng này và cmt của bạn mà :157: :157: mua 120k là đội tận lên 170k thì hơi quá đáng

Nikko

YTC Developer
thì mình đã từng đọc qua 2pic đổi lồng của bạn và đã nhìn thấy cái lồng này và cmt của bạn mà :157: :157: mua 120k là đội tận lên 170k thì hơi quá đáng

doc qua roi ak, huc huc , 270k 2 con chuot vs long thii 1 la chuot 120k hoac long 120k :dead: :dead: :dead: :dead: :dead: :dead:

loverain98

T.Viên Năng Động
Nếu b tăng 10k-20k thì minhf nói lm ji chứ tăng lên tận thế này thì..
Có b bán cái lồng này còn mới tinh đầy đủ đồ dùng có 120k thôi

DongNatLaToi

Mr Nhím
(dành cho những bạn ko mua hàng mà chỉ thích vào chọc ngoáy topic của người khác: giá cả ntn thì do topic đặt, còn ok hay ko lại do người mua, ai có nhu cầu mua thật sự thì sẽ là cái giá khác chứ ko phải người pm hỏi chỉ để kiếm chuyện làm quà, hoàn cảnh mình mua của người khác và hoàn cảnh mình muốn bán khác nhau, nên mình nghĩ ko có gì để mình phải giải thích ở đây, nếu muốn mua giá cũ các bạn pm bạn bán lồng kia mà mua,ok ^^)

Ghét nhất cái thể loại "nhàn cư vi bất thiện" mà chủ topic nêu ra chuyên kiếm chuyện làm quà pm gây loãng topic mua bán của ng khác.
Quy luật thị trường "Thuận mua vừa bán" điều giản đơn vậy mà nhiều thành phần nguy hiểm trong diễn đàn vẫn ko biết thì thật tội nghiệp cho họ. :go_mo:

sumiangel

Member
Ghét nhất cái thể loại "nhàn cư vi bất thiện" mà chủ topic nêu ra chuyên kiếm chuyện làm quà pm gây loãng topic mua bán của ng khác banQuy luật thị trường "Thuận mua vừa bán" điều giản đơn vậy mà nhiều thành phần nguy hiểm trong diễn đàn vẫn ko biết thì thật tội nghiệp cho họ. :go_mo:

co phải b này gióng bạn :))bán 1 bé nhím nhiều sắc vàng tận 750k,cãi nhau một thôi một hồi=,= ở bên hamsvn,mình cx thấy bạn up nữa
nói cung là phải bán đúng giá của nó
chứ neeusng ta biết đc chuyện này thì chắc ji` đã mua

BongLan

Bông Kute
co phải b này gióng bạn :))bán 1 bé nhím nhiều sắc vàng tận 750k,cãi nhau một thôi một hồi=,= ở bên hamsvn,mình cx thấy bạn up nữa
nói cung là phải bán đúng giá của nó
chứ neeusng ta biết đc chuyện này thì chắc ji` đã mua

cám ơn bạn đã góp ý, tuy nhiên, mình nói rồi, giá cả rao bán và giá giao dịch là quyền của người bán và người mua cùng thỏa thuận nhau, ai ko mua miễn ý kiến, bao giờ có người ra luật cấm tự ra giá tài sản của chính mình thì bạn hẵng ý kiến nhé, có luật nào ghi là KO CHO PHÉP TỰ ĐẶT GIÁ ko nhỉ? và mình cũng ko cần bán gấp nên đưa giá, ai thích thì mua, chẳng cần quan tâm là họ đọc được có mua ko, ok?

BongLan

Bông Kute
Nếu b tăng 10k-20k thì minhf nói lm ji chứ tăng lên tận thế này thì..
Có b bán cái lồng này còn mới tinh đầy đủ đồ dùng có 120k thôi

vậy bạn tư vấn các bạn khác sang mua lồng của bạn kia nha, thanks ^^

Status
Không mở trả lời sau này.