• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Cần bán gấp cặp mèo 34 gấp (quận7)

pinkrose

YTC Developer
Mình nói rõ vấn dề và k giấu diếm , em đực mình nuôi từ nhỏ nên rất là thương nhưng mik k có thời gian chăm em nó,giờ em đc 2 tuổi rồi em chỉ mới tập tành abc .đợt trước mik đăng bán 1 lần nhưng vì k nở nên thôi.giờ thì mik k có tg nữa,bạn nào có tg thật sự chăm e nó thì mik rất mừng,vấn đề ở đây mik nói rỏ ..e nó ăn uống rất khỏe ,nặng 5,5kg dễ ăn ,mik tự cắt lông nên hơi lởm chởm .chỉ có cái đui bị nấm mik nghĩ là vậy,có dẫn e đi khám thú y bảo e bị viêm nang lông,do mik k có tg nên k chăm cho e hết bịnh đc .hy vọng ai đo thật sự yêu e và chăm e tốt hơn mik.có nơi rộng rãi cho e sưởi nắng và vui chơi hằng ngày ..ah bịnh của e k có lây vì mik có nuôi 1 e nữa nhưng k bị gì .liên lạc sdt 0938786123 (28tuoi).ai đi ngang đá topic cho e nó có gd hp sớm nhé ( mik fix giá e đực bằng giá mik mua cho e mau về nhà mới là 7tr khi gửi gắm xong e duc mik mới tìm nhà cho e cái.

Attachments

Last edited: