• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần bán em mèo đen tuyền

Phương Hạ

YTC Developer
mèo nhà bác em nó đẻ 2 con nhờ em bán hộ em mèo đen tuyền mắt xanh, đực, rất nghịch, đã ăn cơm và hạt được . bố nó là con mèo xù vàng nên em í cũng hơi xù em để giá 300k . ai kô mua đừng ném gạch em tội nghiệp ;), cảm ơn nhìu !!
dtlh: 01682 292 762

200k nhé mình sẽ mua :Onion38:

ngahp1986

Member
mèo nhà bác em nó đẻ 2 con nhờ em bán hộ em mèo đen tuyền mắt xanh, đực, rất nghịch, đã ăn cơm và hạt được . bố nó là con mèo xù vàng nên em í cũng hơi xù em để giá 300k . ai kô mua đừng ném gạch em tội nghiệp ;), cảm ơn nhìu !!
dtlh: 01682 292 762

bạn ơi, meò biết ăn cơm chưa? nhìn thích quá, bạn inbox cho mình địa chỉ nhà nhé, nếu đước em gái mình sẽ qua đón sớm

mannguyen

e đã về bầu bạn vs 1 e mèo xiêm r :gongxi-1:

Mun nhà mình cũng mới sinh được 1 bé mèo đen tuyền và 1 bé màu vàng trắng (chả hiểu), bé nghịch lắm, đanh đá nữa...bác nào mún mua thì alo em (0975866820), mèo mun 500k e mới bán, mèo trắng vàng thì iu lắm nhưng e bán 300k thui...các bé đều đã lớn và ăn cơm thịt được rùi...