• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Cần Bán] Bear Xù Ngắn Ánh Kim Giá Hs

DongNatLaToi said:
Mua 1 đôi tặng lun bẫy lồng, bẫy đập hoặc bẫy bán nguyệt :go_mo:
oh, zậy bạn chừa hàng cho mình, chừng nào tụi nó sập bẫy chết mình sẽ mua thêm

nhà mình ko có hamster nhưng có con hams cống, to béo lắm, bạn mua ko mình tính giá hữu nghị cho

DongNatLaToi

Mr Nhím
Thanh Hiền said:
nhà mình ko có hamster nhưng có con hams cống, to béo lắm, bạn mua ko mình tính giá hữu nghị cho
Bán lên nhà mình tặng luôn 1 con bằng cổ chân cho có đôi có cặp nhé :le_luoi:

DongNatLaToi said:
Bán lên nhà mình tặng luôn 1 con bằng cổ chân cho có đôi có cặp nhé :le_luoi:
ok, một năm nữa là tụi nó con đàng cháu đống, bò lóc nhóc đấy

DongNatLaToi said:
Ùi 1 tháng là ra cả đàn rùi chờ 1 năm nó lên chức cụ kị rùi^^
tặng thêm cho bạn con mèo sợ trụt nhà mình lun

con sapphire của bạn nhìn y chang con chuột nhắt mẹ mình mới bẫy được mấy bữa trước

DongNatLaToi said:
ÙI nhìn ngoài nó hơi bị ẹp đấy :D
ai đon bì li

đợi mình cắt đuôi cho nó rồi bán lại cho bạn 8k thôi, cho 2 con abcd..xyz thoải mái ko sợ đồng huyết

DongNatLaToi

Mr Nhím
Thanh Hiền said:
đợi mình cắt đuôi cho nó rồi bán lại cho bạn 8k thôi, cho 2 con abcd..xyz thoải mái ko sợ đồng huyết
Thế nó từ Gerbit cống chuyển sang Hamster Phốc à :157:

DongNatLaToi said:
Thế nó từ Gerbit cống chuyển sang Hamster Phốc à :157:
hàng hiếm đó bạn

Minh tính giá đó cho bạn là hữu nghị rồi

Àk wên, cho mình hỏi làm sao để kt dc giới tính của mấy con nhím vậy?

DongNatLaToi

Mr Nhím
Thanh Hiền said:
Àk wên, cho mình hỏi làm sao để kt dc giới tính của mấy con nhím vậy?
Nhím cũng như chuột lật ngửa lên 2 lỗ sinh dục gần nhau là cái còn xa nhau là đực nhìn bộ phận con nhím đực vị trí hình thù như cái rốn đó :157:

DongNatLaToi said:
Nhím cũng như chuột lật ngửa lên 2 lỗ sinh dục gần nhau là cái còn xa nhau là đực nhìn bộ phận con nhím đực vị trí hình thù như cái rốn đó :157:
mình chả pik, nhốt chung 1 tg thấy con nào có bầu thì mình bắt ra đeo cho nó cái vòng cổ đánh dấu thôi

DongNatLaToi

Mr Nhím
Thanh Hiền said:
mình chả pik, nhốt chung 1 tg thấy con nào có bầu thì mình bắt ra đeo cho nó cái vòng cổ đánh dấu thôi
ng ta phải xem ngay từ lúc bắt về chứ lỡ để 2 con cái hay 2 con đực ghép cùng nhau thì bao h mới có bầu :le_luoi:

DongNatLaToi said:
ng ta phải xem ngay từ lúc bắt về chứ lỡ để 2 con cái hay 2 con đực ghép cùng nhau thì bao h mới có bầu :le_luoi:
hên xui