• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần bán 1 cô em mèo ALD lông dài đẹp

Quynh Anh Xinh

Nhà mình có nuôi 1 cô gái mèo Anh lông trắng ( 6 tháng), cô bé đang trong quá trình động đực. Do điều kiên gia đình và cồng viêc nên mình không có thời gian chăm sóc em nó.
Bác nào nhiệt tình thì liên lạc vs mình qua số điện thoai: 0977932264 . Nhà mình ở Mế Thượng gần big C Thăng Long nhé. Giá của em nó là : 1triệu 3 nhé

Therock090

Quynh Anh Xinh said:
Nhà mình có nuôi 1 cô gái mèo Anh lông trắng ( 6 tháng), cô bé đang trong quá trình động đực. Do điều kiên gia đình và cồng viêc nên mình không có thời gian chăm sóc em nó.
Bác nào nhiệt tình thì liên lạc vs mình qua số điện thoai: 0977932264 . Nhà mình ở Mế Thượng gần big C Thăng Long nhé. Giá của em nó là : 1triệu 3 nhé
up ảnh đi bạn ơi

tinytei said:
mèo 6th mà đã động đực ư?
Chũ top coi lại xem chứ 6th thì đã đủ tuổi đâu @ @
cái con nhỏ này . lại gặp nữa . hok bít thì im cái miệng dự cột mà nghe . chủ top ko coi lại mà con nhỏ này nên coi lại bản thân mình đi nhé . phát biểu linh tinh
trình độ thấp kém mà khoái đu đeo .

tinytei

TinyTei
Tôi ko biết tôi trình độ thế nào :)
Nhưng tôi đủ trình độ để nói chuyện 1 cách có văn hóa

Không như cái thứ nhiều chuyện đanh đá như đàn bà của a đây

Có thể tôi sai khi nghĩ rằng mèo 8th> mới động đực
Nhưng chẳng phải bình thng là vậy sao?
Nếu tôi sai tôi tự động nhận lỗi và tiếp thu
Ko như cái thứ nghe ngta góp ý thì lùm xùm cả lên
Như kiểu mình lúc nào cũng đúng :) Trong khi sai toẹt ra đấy!

P/s mọi người: Oh có thể mình nhầm, tại trc đây đọc nhiều tài lịu tài lịu nào cũng nói mèo ít nhất 7th~8th mới gào ~.~ . Nhưng chắc chắn rằng mèo 4~6th mà gào thì chưa phối đc rùi đúng ko? Chúng còn pé quá mà, lại tuổi ăn tuổi chơi nữa @.@

SweetJuly

YTC Developer
tinytei said:
Tôi ko biết tôi trình độ thế nào :)
Nhưng tôi đủ trình độ để nói chuyện 1 cách có văn hóa

Không như cái thứ nhiều chuyện đanh đá như đàn bà của a đây

Có thể tôi sai khi nghĩ rằng mèo 8th> mới động đực
Nhưng chẳng phải bình thng là vậy sao?
Nếu tôi sai tôi tự động nhận lỗi và tiếp thu
Ko như cái thứ nghe ngta góp ý thì lùm xùm cả lên
Như kiểu mình lúc nào cũng đúng :) Trong khi sai toẹt ra đấy!

P/s mọi người: Oh có thể mình nhầm, tại trc đây đọc nhiều tài lịu tài lịu nào cũng nói mèo ít nhất 7th~8th mới gào ~.~ . Nhưng chắc chắn rằng mèo 4~6th mà gào thì chưa phối đc rùi đúng ko? Chúng còn pé quá mà, lại tuổi ăn tuổi chơi nữa @.@
Mình cũng có đọc thấy có bé 4-5 tháng đã gào đực rồi. :-s. nhiều bé 7 tháng đã sinh 1 lứa rùi ý. tức là tầm 5 tháng có bầu đúng k? Mình nghĩ là các bé có sớm được, nhưng các bộ phận sinh sản trong cơ thể chưa hoàn thiện như mèo trưởng thành, sinh con sẽ k tốt cho bé thôi. Cũng giống người mình vậy :p

tinytei

TinyTei
Đúng rồi
4~6th mà gào phối đc đấy nhưng cơ thể đã phát triển hết đâu
Cho pé đẻ sớm chỉ làm giảm tuổi thọ pé thôi :( Tội lắm
Mèo nhà mình 1 năm tuổi mới dám cho đi phối ấy chứ...

P/s chủ top: Mình sr vì nghĩ là mèo 4~6th ko gào đc nhé :) Coi như tiếp thu thêm kiến thức :D

chokyu

T.Viên Năng Động
hoangthong said:
cái con nhỏ này . lại gặp nữa . hok bít thì im cái miệng dự cột mà nghe . chủ top ko coi lại mà con nhỏ này nên coi lại bản thân mình đi nhé . phát biểu linh tinh
trình độ thấp kém mà khoái đu đeo .
Bạn ấy không biết nên thắc mắc thôi, chắc bạn trình độ cao lắm sao không giải thích cho bạn ấy hiểu mà cứ sồn sồn lên

Letsmego11

Diamond Member
Ukm mèo ta 5-6 tháng đã đẻ rồi ý.còn mèo tây to hơn nên quá trình phát triển cũng dài hơn.có thể có những trường hợp như vậy nhưng là số ít thôi.còn bình thường 7-8 tháng mình còn thấy sớm.mèo nhà mình 11 tháng mới gào lần đầu.bạn ý thấy lạ có thắc mắc cũng là chuyện bình thường và là thắc mắc vs chủ top.có gì mà phải căng thẳng thế :)) tinh thần là giao lưu trao đổi vs nhau thôi bạn à