• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần bán 1 bé cún không biết giống chó gì.

E

emnammeo

Guest
Đây là fox sóc. Khá đắt đấy. Có bạn trả 5tr kìa :D thực ra vẫn là hơi rẻ, đấu giá tiếp đi các bạn =))

hoandang

T.Viên Năng Động
Con nay La phoc soc. Giá ngọai thị trường giao động từ 4 -5tr chó rung Long nhìu La dáu hịu chuẩn bi len giống, bác giữ lại phoi giống dc bày con hihi...

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
mấy thánh cứ vào phán cún này đc 6-7tr
thế 6-7tr có ai dám bỏ tiền ra mua ko
giá chôt ngày hôm nay 7 triệu nếu ko nhắn tin vào inbox ngay thì thoai bye bye

suntu

Anh ơi. Hiện tại em đang là sv. Em rất thích nuôi cún. Nhưng ko có nhiều tiền để mua. Nếu đc anh lh với em 0979522665. Rồi a.e mình nói chuyện giá cả. E rất yêu cún mong đc đón em ya về để chăm sóc :)

quan_dog90

Uy tín đặt lên hàng đầu
Ma Bư Béo said:
mấy thánh cứ vào phán cún này đc 6-7tr
thế 6-7tr có ai dám bỏ tiền ra mua ko
giá chôt ngày hôm nay 7 triệu nếu ko nhắn tin vào inbox ngay thì thoai bye bye
bạn cứ nghe các thầy nói thì có bao giờ mới bán được chó , quan trọng là có ai xuống tiền mua chó ngay hay ko ? inbox nhé

kembong

Thú Cưng123 said:
Đầu tháng 9 vừa rồi mình được người bạn cho con chó. Mình cũng rất thích nuôi chó nhưng chỉ tội vợ mình vừa sinh em bé nên đành phải bán cún đi.Lúc mới nhận nuôi lông cún không bị rụng giờ thì rụng khắp nhà vợ mình kêu quá. Mình cũng không biết cún là giống chó gì. Cún nhà mình là giống cái lông dài bông màu trắng tinh nặng khoảng 2kg3 đên 2kg5.
Minh làm việc tại văn phòng nên cũng không tiện nghe điện thoại.
Ai quan tâm đến cún thì để lại số điện thoại và giá của cún mình sẽ liên lac lai sau.

bé cái hay đực anh ơi? Ib giá cho e nhé 0983210633

Toàn các thánh tranh thủ swj ko hiểu biết của chủ topic chém giá 1tr cả 1,5tr :)) anh cứ tương rẻ là 6tr đắt 7,5tr cho em ko thiếu người mua, mà em nghĩ anh nên giữ lại nuôi !